Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ disposable foil pan ] trận đấu 74 các sản phẩm.
Đường mịn Đen Và Vàng 680ml Vải hình hình con để nướng và lưu trữ
| Vật liệu: | Lá nhôm |
|---|---|
| Công suất: | 680ml |
| Độ dày: | 10mic, 12mic, 15mic, 18mic, 20mic, v.v. |
267oz hình bầu dục nhôm giấy Thổ Nhĩ Kỳ khay nhựa giấy lớn nướng Pan đóng gói
| Hàng hiệu: | Yongsheng Aluminum |
|---|---|
| Hình dạng: | hình trái xoan |
| Màu sắc: | bạc |
Đàn đĩa dùng một lần nhôm tấm nhôm tấm hình vuông vuông hình vuông
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
|---|---|
| Hình dạng: | Hình chữ nhật, tròn, vuông, v.v. |
| Màu sắc: | bạc |
Một lần sử dụng BBQ Grill Đèn nướng bằng than củi di động Thẻ nướng một lần
| Vật liệu: | Nhôm |
|---|---|
| Đồng hợp kim: | Khay nhôm, lưới inox, than củi |
| nơi: | Bếp, Sân, Ngoài trời |
37.5 sq.ft Foil nhôm 14 Micron Tin Foil cho nhà bếp sử dụng một lần
| Vật liệu thô: | Lá nhôm 8011 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | Ô |
| Độ dày: | 0,009-0,028mm |
Nướng than dùng một lần Nướng nướng nướng ngay lập tức Một lần sử dụng
| Vật liệu: | Sắt, lá nhôm, than củi |
|---|---|
| tên: | Nướng ăn liền |
| Kích thước: | 22x18x5cm, 27x22x5cm, 31x25x5cm, 48x31x5cm, v.v. |
57.4 Fl Oz Đồ chứa dùng một lần bằng nhôm
| tên: | Các thùng chứa nướng bằng nhựa hình chữ nhật |
|---|---|
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
| Đồng hợp kim: | 8011 3003 3004 |
6.8 Oz hình chữ nhật Mini Cup dùng một lần nhựa nhôm giấy bánh nướng
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Chảo ổ bánh mì nhỏ |
| Kích thước hàng đầu: | 16,5x6,5cm |
Thùng muffin dùng một lần 6 cốc Thùng muffin để nướng Cupcake Mini Pie
| Material: | Food Grade Aluminum Foil |
|---|---|
| Length: | 9.87 inch |
| Width: | 6.5 inch |
990/1400/2270ml gà tây cá nướng nướng nướng nướng nướng nướng
| Vật liệu: | Giấy nhôm 3003 3004 8011 |
|---|---|
| Hình dạng: | Plants hình bầu dục hình bầu dục bằng nhôm |
| Chiều kính: | 255mm/345mm/430mm/545mm |

