Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ disposable foil pan ] trận đấu 74 các sản phẩm.
8 " X 8 " Quảng trường 1350ml Aluminum Foil Pan With Lids
| Nguồn gốc: | Henan, Trung Quốc |
|---|---|
| Sử dụng: | BBQ |
| Kích thước: | 204x204x51mm |
10 Inch Round Foil Pans Aluminium dùng một lần 2L Big Round Foil Tray
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
|---|---|
| Tên: | 10 inch Aluminium Foil Tray |
| Công suất: | 2000ml |
Một nửa kích thước dùng một lần nồi đồ ăn nướng nồi đồ ăn nướng nồi nướng nướng nếp nếp nếp nếp nếp nếp nắp nắp nắp nắp
| OEM: | Có sẵn |
|---|---|
| Tính năng: | Thân thiện với môi trường |
| Sử dụng: | bao bì thực phẩm |
1000ml Aluminum Foil Pan 8011 Food Aluminum Foil Baking Container Với nắp
| Kích thước: | Kích cỡ khác nhau có sẵn |
|---|---|
| Hình dạng: | Hình hộp chữ nhật |
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
20ft Long Aluminium Food Foil Container Thang nhựa dùng một lần với nắp nhựa
| Tên sản phẩm: | YSA-RE185 |
|---|---|
| Vật liệu thô: | Giấy nhôm |
| Kích thước: | 185x135x50mm |
200ml 260ml Lớp giấy dùng một lần nướng trứng Tart Cake Cups Lớp giấy nhôm Tart Pan
| Vật liệu thô: | 3003 3004 8011 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | Ô, H14 |
| Độ dày: | 0.06mm, 0.08mm, tùy chỉnh |
Một nửa tấm bánh nướng Thang nhôm 1 2 tấm bánh nướng Thang nướng một lần
| Tên sản phẩm: | Khuôn bánh nửa tấm |
|---|---|
| Kích thước: | 324x263x40mm |
| Trọng lượng: | 27g |
Đồ chơi dã ngoại nồi nhựa nhôm nồi nhôm dùng một lần nồi nhôm với nắp
| Vật liệu: | Dải nhôm 3003, 3004, 8011, vv |
|---|---|
| Kích thước: | 8,25X5,11X3,07 inch |
| Công suất: | 1000ML |
Nhựa nhôm chứa thực phẩm hình chữ nhật nhôm bánh mì nướng nhôm
| Đồng hợp kim: | 8011 3003 |
|---|---|
| Mẫu: | miễn phí |
| Thể loại: | Lớp thực phẩm |

