Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ disposable foil pan ] trận đấu 74 các sản phẩm.
Ống nướng nướng bằng nhôm nướng một lần nướng nướng nướng kim loại lưới Đứng nhôm
| tên: | Nướng BBQ ngoài trời dùng một lần |
|---|---|
| Vật liệu: | Lá nhôm + Than |
| Dầu: | than gỗ |
20x13 " Thùng chứa nhôm nhôm tái sử dụng sâu
| Tên: | Chảo hấp bằng nhôm cho bữa tiệc |
|---|---|
| Hình dạng: | hình chữ nhật |
| Công suất: | 850ml |
Bàn nồi bơm thực phẩm bằng bạc với nắp
| Loại: | Hộp cơm trưa dùng một lần |
|---|---|
| Alloy: | 3003, 8011 |
| Màu sắc: | Bạc |
Một lần sử dụng ngoài trời đồ chơi dã ngoại đồ dùng nướng nướng tấm nướng nướng Aluminium Wire Mesh Aluminium Holder
| Tên sản phẩm: | Công cụ nướng nướng dùng một lần |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhôm |
| Kích thước: | 31x25.5x5cm |
500ml 900ml 1000ml Thẻ nhựa dùng một lần thực phẩm Nhựa nhôm chứa nhựa nhựa với nắp
| Name: | 500ml 900ml 1000ml Foil Tray |
|---|---|
| Size: | Customization |
| Capacity: | 230ml--750ml |
Thùng chứa thực phẩm hình chữ nhật dùng một lần bằng nhôm có nắp gấp xuống hoàn hảo cho các chuyến đi nhà hàng, các sự kiện phục vụ và chuẩn bị bữa ăn
| tên: | Re195d |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | 3004, 8011, v.v. |
| Khối lượng: | 900ml |
16oz Smoothwall Black And Gold Mini Oblong Foil Take-Out Pan Với nắp mái vòm
| Tên: | 16oz Smoothwall Black And Gold Mini Oblong Foil Take-Out Pan Với nắp mái vòm |
|---|---|
| Chiều dài: | 6 1/4 inch |
| Chiều rộng: | 4 3/8 inch |
Các thùng chứa nhựa nhôm một lần dùng 800ml Bàn nướng một lần dùng
| Đồng hợp kim: | 3003, 3004, 8011, v.v. |
|---|---|
| Kích thước: | 211x145x42mm |
| Công suất: | 800ml |
1700ml Thức ăn dùng một lần đĩa dùng nặng nhôm nhựa
| tên: | Chảo nhôm thực phẩm dùng một lần |
|---|---|
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
| Đồng hợp kim: | 8011 3003 |
90 phút 1 lần sử dụng BBQ than xông nướng 1 lần sử dụng portable 1 lần sử dụng nướng gần tôi
| tên: | Nướng nướng bằng than |
|---|---|
| Vật liệu: | Chảo nhôm, lưới nấu và chân đế bằng kim loại |
| Kích thước: | 31x24cm |

