Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ disposable foil pan ] trận đấu 74 các sản phẩm.
Một lần sử dụng nướng nướng nướng nướng nướng nướng nướng nướng
| Tên sản phẩm: | Đĩa nướng BBQ bằng nhựa nhôm |
|---|---|
| Kích thước: | 450x300x26mm |
| Trọng lượng: | 56 gam |
190ml Thức ăn dùng một lần nhôm Thùng dùng một lần nhôm Thùng dùng một lần nhôm
| Tên sản phẩm: | Khuôn bánh nửa tấm |
|---|---|
| Kích thước: | 4,49x3,7x1,26 inch |
| Trọng lượng: | 2,75g |
Số 6A Nhựa nhôm tái chế Mini Loaf Pan 670ml Thẻ nhựa dùng một lần Nhựa nhôm chứa thức ăn với nắp nhựa
| Tên sản phẩm: | YSA-RE205 |
|---|---|
| Kích thước: | 205x110x55mm |
| Độ dày: | 0,057mm |
Deep Heavy - nhiệm vụ sử dụng một lần và tiện lợi nửa kích thước Bàn hơi nước nhôm tấm nồi
| Vật liệu: | Lá nhôm nguyên chất 99% |
|---|---|
| Alloy: | 3003, 3004, 8011, v.v. |
| Loại: | hình chữ nhật |
Cốc nướng bằng nhựa giấy dùng một lần hoặc nướng bằng không khí
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
|---|---|
| Đồng hợp kim: | 3003, 3004, 8011, v.v. |
| Nhiệt độ: | Ô, H14 |
Thêm sử dụng Eco-Friendly Aluminium Foil Pan 20 - 200mic Độ dày 2,25lb
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 8011 H22, cấp thực phẩm |
|---|---|
| Loại: | Hộp đựng giấy nhôm/chảo nhôm/khay giấy nhôm |
| Giấy nhôm: | Nhôm nguyên chất 99,7% |
Bàn nhựa hình tròn với nắp Tủ đông & lò nướng an toàn Nấu ăn Nướng một - Thời gian
| Nguồn gốc: | Henan, Trung Quốc |
|---|---|
| Tập quán: | đóng gói thực phẩm |
| Màu sắc: | bạc |
Cốc nướng hình bầu dục lớn cho lò nướng và nướng
| Mô tả: | Máy rang hình bầu dục Crown lá lớn |
|---|---|
| Kích thước hàng đầu: | 440x350mm |
| Kích thước đáy: | 355x265mm |
Thùng chứa hình chữ nhật 300ml
| Vật liệu: | Giấy nhôm 3003 3004 8011 |
|---|---|
| Hình dạng: | Hình chữ nhật hoặc tùy chỉnh |
| Sử dụng: | Bao bì đồ ăn nhẹ, món phụ, nước sốt, món tráng miệng, v.v. |
Đồ nén nhôm 21x13 Kích thước đầy đủ Đồ nén hơi nước Đồ chứa nhôm
| tên: | Hộp đựng giấy bạc hình chữ nhật |
|---|---|
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
| Đồng hợp kim: | 8011 3003 3004 |

