Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminum take out containers ] trận đấu 1116 các sản phẩm.
10 20 50 PCS Hộp đựng thực phẩm bằng giấy bạc nhôm dùng một lần nhỏ có nắp đậy
| Tiêu chuẩn: | ASTMB209,EN573-1S, v.v. |
|---|---|
| Tùy chọn kích thước: | 10, 20 và 50 hộp đựng |
| Sự thay đổi kích thước: | Từ 130x100mm đến 370x270mm |
2.25 lb nhôm nhựa chứa thực phẩm hình chữ nhật nhựa đĩa với nắp mái vòm rõ ràng
| Đồng hợp kim: | Nhôm 8011 |
|---|---|
| Công suất: | 1000ML |
| Trọng lượng: | 2,25lb |
20ft Long Aluminium Food Foil Container Thang nhựa dùng một lần với nắp nhựa
| Tên sản phẩm: | YSA-RE185 |
|---|---|
| Vật liệu thô: | Giấy nhôm |
| Kích thước: | 185x135x50mm |
Nhựa nhôm chứa thực phẩm hình chữ nhật nhôm bánh mì nướng nhôm
| Đồng hợp kim: | 8011 3003 |
|---|---|
| Mẫu: | miễn phí |
| Thể loại: | Lớp thực phẩm |
Thùng chứa thực phẩm hình chữ nhật dùng một lần bằng nhôm có nắp gấp xuống hoàn hảo cho các chuyến đi nhà hàng, các sự kiện phục vụ và chuẩn bị bữa ăn
| tên: | Re195d |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | 3004, 8011, v.v. |
| Khối lượng: | 900ml |
Nhóm chứa nhôm để lấy 450ml 500ml 750ml tấm thiếc lon nhôm để đi
| Vật liệu: | Lá nhôm nguyên chất 99% |
|---|---|
| Đồng hợp kim: | 3003, 3004, 8011, v.v. |
| Loại: | hình chữ nhật |
Số 6A Nhựa nhôm tái chế Mini Loaf Pan 670ml Thẻ nhựa dùng một lần Nhựa nhôm chứa thức ăn với nắp nhựa
| Tên sản phẩm: | YSA-RE205 |
|---|---|
| Kích thước: | 205x110x55mm |
| Độ dày: | 0,057mm |
30-600mm Chiều dài Thùng chứa thực phẩm bằng nhựa nhôm dùng một lần cho bao bì thực phẩm
| Chất liệu hàng: | 3003 3004 8011, v.v. |
|---|---|
| nóng nảy: | Ô |
| Kích thước: | Có thể tùy chỉnh hơn 200 kích cỡ |
F1 8342 450ml Lôi nhôm dùng một lần thực phẩm mang ra với nắp
| Tên: | F1 8342 450ml Lôi nhôm dùng một lần thực phẩm mang ra với nắp |
|---|---|
| Thể loại: | Lớp thực phẩm |
| Kích thước: | 150*120*48mm |

