Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminum take out containers ] trận đấu 1116 các sản phẩm.
Đồ chứa thùng chứa nhựa nhôm 15cm để nướng cá
| Vật liệu: | 3003 8000 |
|---|---|
| nóng nảy: | Ô |
| Hình dạng: | Hình hộp chữ nhật |
1L vòng nhôm nồi nồi mỏng nhôm tấm nồi vòng thùng
| tên: | Thùng nhôm tròn 1L |
|---|---|
| Chiều kính: | 213mm |
| Công suất: | 1020ml |
Lớp thực phẩm Nhựa nhôm dùng một lần Thùng chứa thực phẩm Thẻ nhôm hình chữ nhật tấm nhôm
| tên: | Re 130 (F0/8325) |
|---|---|
| Khối lượng: | 260ml |
| Trọng lượng: | 2-4G |
3 khoang Đồ chứa thực phẩm bằng tấm nhôm hình chữ nhật với nắp phẳng dùng một lần
| Nguyên liệu thô: | 3003 3004 8011 |
|---|---|
| nóng nảy: | Ô, H14 |
| Độ dày: | 0,06mm |
110ml Quảng trường chứa nhựa nhôm dùng một lần chứa bạc thực phẩm chứa
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
|---|---|
| Đặt hàng tùy chỉnh: | Chấp nhận |
| Chức năng: | Sử dụng nhà bếp, thực phẩm hoặc nướng bánh |
300ml 1000ml bạc Tin nhôm phục vụ Trys thực phẩm đóng gói nhôm thùng với nắp
| Chất liệu hàng: | Lá nhôm 3003, 3004 |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, Vàng, Tùy chỉnh |
| Hình dạng: | hình chữ nhật |
250ml 320ml 350ml 500ml Aluminium Foil Airline Food Container Thẻ mang theo
| Nguyên liệu thô: | Giấy nhôm |
|---|---|
| Kích thước: | 120x106mm, 160x102mm, 169x110mm, tùy chỉnh |
| Công suất: | 250ml, 320ml, 350ml, 500ml, tùy chỉnh |
2 khoang thùng chứa nhựa nhôm với dung lượng 750ml
| Tên: | Hộp đựng thức ăn mang đi 2 ngăn |
|---|---|
| Vật liệu: | 3003 3004 8011 |
| Loại: | Thẻ |
8389 Thùng nhôm 210*140*38mm Thẻ phục vụ 800ml 1000 miếng
| Mô hình: | YSA-RE210 (8389) |
|---|---|
| Tăng lên: | 210mm×140mm×42mm |
| Lên hết.: | 195mm×130mm×36mm |
Vữa nhôm tấm Coil Gutter Coil Nhôm cuộn dày
| Từ khóa: | cuộn máng xối bằng nhôm , độ dày cuộn nhôm , Cuộn nhôm tấm vữa |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi , Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |

