Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminum take out containers ] trận đấu 1116 các sản phẩm.
1LB Aluminium Foil Long Lunch Box Take-Out Pan cho thùng chứa thực phẩm đa năng
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
|---|---|
| Alloy: | 3003, 3004, 8011 |
| Tăng lên: | 148x122mm (5,83x4,80") |
1050HO A3003 Nhôm tròn Đĩa tròn Tấm nhôm Chảo Đĩa nhôm cho dụng cụ nấu ăn
| Tên sản phẩm: | Nhôm tròn 1050HO nhôm, chảo nhôm tấm, đĩa nhôm cho dụng cụ nấu ăn |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Độ dày: | 0,3mm-6,0mm |
Thức ăn loại dùng một lần mang theo Thùng chứa thực phẩm Nhựa nhôm bát hộp ăn trưa
| Loại: | Thùng đựng hàng |
|---|---|
| Alloy: | 3003 3004 8011, v.v. |
| nóng nảy: | Ô |
6.8 Oz hình chữ nhật Mini Cup dùng một lần nhựa nhôm giấy bánh nướng
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Chảo ổ bánh mì nhỏ |
| Kích thước hàng đầu: | 16,5x6,5cm |
Các thùng chứa nhựa nhựa có nắp nhựa nhựa mài đĩa nhựa nhựa đĩa
| Tên sản phẩm: | Hộp đựng thức ăn mang đi bằng giấy bạc có nắp đậy |
|---|---|
| Hình dạng: | Tròn/chữ nhật/hình bầu dục/đặc biệt |
| Loại: | Khay/Đĩa/Bát/Chảo/Hộp/Đĩa |
300ml Đồ dùng một lần nhựa nhôm hình chữ nhật đồ ăn đóng gói đồ ăn hộp đựng giấy thép với nắp
| Tên: | 300ml lá nhôm dùng một lần |
|---|---|
| Kích thước: | 130x100x42mm |
| Trọng lượng: | 3g đến 12g |
Tấm gương nhôm đánh bóng Tấm phản chiếu nhôm phản xạ cao
| Tên sản phẩm: | tấm gương nhôm đánh bóng, tấm gương nhôm, tấm nhôm phản xạ |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
D272-44 Thùng chứa nhựa tường mịn 44oz Thùng chứa thực phẩm an toàn trong lò
| Tên: | D272-44 Hộp đựng giấy bạc có tường nhẵn |
|---|---|
| Loại: | Thùng chứa |
| Kích thước hàng đầu: | 254x155x55mm |
6mm 3mm 2mm 1,5mm 3003 5005 H34 5052 Tấm nhôm tấm cho xe kéo
| Từ khóa: | tấm nhôm , tấm nhôm cho xe kéo , tấm nhôm 5052 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
5052 Bảng nhôm đúc 4x8 5754 Bảng kim cương nhôm 100mm 1600mm
| Từ khóa: | Tấm nhôm dập nổi 1100, Tấm nhôm kim cương 1100, Tấm nhôm 4x8 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Xây dựng, sàn, tủ lạnh, tủ bếp, v.v. |
| tính khí: | O-H112, O/H14/H32/H24 |

