Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminum take out containers ] trận đấu 1116 các sản phẩm.
3000/5000 Series Trung Quốc Nhà sản xuất cung cấp 5 Bar & Kim cương nhôm Checker đĩa tấm nhôm
| Từ khóa: | Tấm lưới nhôm kim cương Tấm Tấm nhôm dập nổi mạ màu, cuộn nhôm dập nổi |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000-8000 |
| tính khí: | O - H112 , T3 - T8 , T351 - T851 |
3003H và 8011 H14 nhôm cuộn nhôm tấm nhôm cuộn
| từ khóa: | Cuộn nhôm 3003H , 8011 H14 Nhôm cuộn , 3003 h14 Nhôm cuộn |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm caro dòng 1xxx 3xxx 5xxx 6xxx, Tấm nhôm chống trượt, Tấm nhôm kim cương
| Từ khóa: | Tấm nhôm 1xxx 3xxx 5xxx 8xxx, Tấm nhôm kiểm tra, Tấm kim loại nhôm kim cương |
|---|---|
| Thương hiệu: | Vĩnh Thịnh Hà Nam |
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000-8000 |
Tấm nhôm biển 5754 5052 H32 Tấm nhôm 4mm cho xe kéo
| từ khóa: | tấm nhôm biển , tấm nhôm cho xe kéo , tấm nhôm 5052 h32 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
Đĩa nhôm tùy chỉnh 25mm 30mm cho nồi cơm điện không dính
| Tên sản phẩm: | đĩa nhôm 25mm, nồi cơm điện đĩa nhôm, đĩa tròn nhôm chống dính |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Độ dày: | 0,3mm-6,0mm |
Cuộn giấy nhôm 0,2mm 1100 3003 cho bao bì thực phẩm
| Từ khóa: | Lá nhôm 0,006 - 0,2mm , Lá nhôm dạng cuộn , lá nhôm Trung Quốc |
|---|---|
| Loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
| Độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
5a02 8006 Lớp nhôm thực phẩm cuộn Jumbo chống ăn mòn
| Từ khóa: | 8006 8011 Giấy nhôm cấp thực phẩm, Giấy nhôm cuộn Jumbo, Giấy nhôm cho thực phẩm |
|---|---|
| Loại hợp kim: | 1050, 1060, 1070, 1100, 1235, 1145, 3003, 3004, 5052, 5A02, 8006, 8011, 8021, 8079 |
| Vật liệu cốt lõi bên trong: | Lõi nhôm, v.v. |
Lớp thực phẩm 1070 1050 Cuộn giấy nhôm Độ dày 0,2mm
| Từ khóa: | các nhà sản xuất lá nhôm , lá nhôm cho hộp đựng thực phẩm , lá nhôm cuộn vàng |
|---|---|
| Hợp kim: | 1050, 1060, 1070, 1100, 1235, 1145, 3003, 3004, 5052, 5A02, 8006, 8011, 8021, 8079 |
| Loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
Giá màng nhôm giấy cho mỗi kg 1235 5052 Giấy nhôm cho hộp đựng thực phẩm
| Từ khóa: | phim dải nhôm, giấy dải nhôm, dải nhôm 1235 |
|---|---|
| Mục: | Nhà cung cấp Giấy nhôm phục vụ ăn uống, Giấy nhôm bạc, Giấy nhôm gia dụng đóng gói thực phẩm |
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
Nhà nhập khẩu nhôm lá nhôm Lá nhôm Jumbo cuộn Giấy nhôm gia dụng cho thực phẩm
| từ khóa: | hộp đựng bằng nhôm màng jumbo , giấy nhôm tùy chỉnh , giá cuộn giấy nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Thể loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |

