Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminum take out containers ] trận đấu 1116 các sản phẩm.
Kênh màu nhôm Dải nhôm Gương cuộn thư kênh nhôm
| từ khóa: | Dải nhôm Channelume , Cuộn thư kênh nhôm , Cuộn dây nhôm cho thư kênh |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
5051 5083 6061 Tấm nhôm dày 02mm 03mm 04mm 05mm 07mm 08mm
| từ khóa: | tấm nhôm 5051 5083 6061 , dày 03mm 04mm 05mm nhôm tấm , nhôm tấm 08mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
3003 H22 kim cương kim cương kim cương kim cương nhôm cho xe kéo hàng hóa
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói pallet gỗ tiêu chuẩn đi biển |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 7-20 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
Vòng nhôm giấy pizza nướng nướng / khay với nhựa / giấy / giấy nắp
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
|---|---|
| Đặt hàng Cuatom: | Chấp nhận. |
| Sử dụng: | Sử dụng tại nhà, mang đi |
H18 1050 3003 5052 Tấm nhôm phủ màu 4.0mm
| Tên sản phẩm: | Cuộn nhôm tráng màu |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
200ml 260ml Lớp giấy dùng một lần nướng trứng Tart Cake Cups Lớp giấy nhôm Tart Pan
| Vật liệu thô: | 3003 3004 8011 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | Ô, H14 |
| Độ dày: | 0.06mm, 0.08mm, tùy chỉnh |
1100 Bảng hình tròn nhôm Đĩa tròn nhôm cho đồ nấu ăn
| Thể loại: | 1050, 1060, 1100, 3003, v.v. |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Độ dày: | 0,3-6 mm |
Màng bọc sữa chua 8011 Kháng khuẩn An toàn và Vệ sinh
| Alloy: | 8011, etc |
|---|---|
| Temper: | O, etc |
| Thickness: | 0.012-0.1mm, etc |
Vòng tròn đĩa nhôm vẽ sâu cho đồ dùng nấu ăn
| Tên sản phẩm: | Vòng tròn nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Khẳng cứng tùy chỉnh Anodizing đĩa nhôm Kháng ăn mòn cao
| Độ dày: | 0,13-6,5mm |
|---|---|
| Độ cứng/Dung sai: | tùy chỉnh |
| Ứng dụng: | Công nghiệp, ô tô, đồ nấu nướng, v.v. |

