Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminum take out containers ] trận đấu 1116 các sản phẩm.
Nhôm-nhựa Composite Dải nhôm 1100 3003 8011 Dải hợp kim nhôm
| Tên sản phẩm: | Nhôm-nhựa Composite Dải nhôm 1100 3003 8011 Dải hợp kim nhôm |
|---|---|
| Đồng hợp kim: | 1100 3003 8011 |
| Nhiệt độ: | O, H12, H14, H26, H22, H32, H34, H36, v.v. |
Cuộn nhôm dập nổi stucco 1000-6000 Series 1.0-1.5mm
| Cấp: | Dòng 1000, 3000, 5000 |
|---|---|
| tính khí: | O-H112 |
| Kiểu: | Tấm/cuộn dây |
8011 1235 1100 Cuộn giấy nhôm Jumbo 0,08 - 0,15mm Cấp thực phẩm
| từ khóa: | Nhôm lá cuộn để đóng gói, lá nhôm 35 Micron, lá nhôm 1235 215 mm |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Kiểu: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
Giấy bạc 8011 cho hookah chống oxy hóa và ức chế sự phát triển của vi khuẩn
| Đồng hợp kim: | 8011 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | Ô |
| Độ dày: | 0.008-0.025mm |
ASTM 5005 5083 Tấm nhôm hợp kim 2mm 3mm 5mm 10mm Tấm nhôm dày 10mm
| Từ khóa: | Đĩa nhôm5005 Đĩa nhôm5083 Đĩa nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| hợp kim nhôm: | A5052,A5005,A5083,A5754 |
Bảng hình tròn nhôm vẽ sâu/Vòng tròn nhôm cho đồ nấu ăn (A1050, 1060, 1100, 3003, 8011)
| Vật liệu: | Nhôm |
|---|---|
| Chiều kính: | 80-1000mm |
| Màu sắc: | Theo yêu cầu của bạn |
Tấm nhôm tùy chỉnh EN AW 5754 5083 H111 4x8 Tấm nhôm cấp biển
| Từ khóa: | Tấm nhôm , Tấm nhôm 5754 , Tấm nhôm cấp biển |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim nhôm: | A5052, A5005, A5083, A5754 |
1000 Series High Reflective Aluminum Sheet Mirror Polished Aluminum Sheet Coil (Thiên 1000: tấm nhôm phản xạ cao)
| Alloy: | Dòng 1000 |
|---|---|
| nóng nảy: | O-H112 |
| Độ dày: | 0,1-5,0mm |
Trang trí 1xxx Series đèn LED phủ dải nhôm 0.2mm dày cuộn nhôm
| Đồng hợp kim nhôm: | 1050 1060 1070 1100 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O, H14, H16, H18, H24, H26, H32 v.v. |
| Độ dày: | 0,2-8,0mm |
2mm 4x8 Bảng nhôm cho xe ô tô kim cương
| Đồng hợp kim: | 1060 1070 1100 3003 3005 5052 6061 v.v. |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112, T4, T8, T651 |
| Độ dày: | 0,1mm - 260mm |

