Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminum take out containers ] trận đấu 1116 các sản phẩm.
Bao bì nhựa Gastronorm 2400ml Heavy Duty Full Large Size Aluminum Foil Tray
| Tên: | 2400ml Bao bì Gastronorm |
|---|---|
| Tăng lên: | 308x208mm |
| Lên hết.: | 304x192mm |
Vải dán ống dẫn nhôm nhôm polyester PET+HDPE+VMPET
| Màu sắc: | Màu đen |
|---|---|
| Vật liệu thô: | PET+HDPE+VMPET |
| NHẬN DẠNG: | 76mm |
Lớp nhôm Mylar AL + PET Đồng màu một mặt cho bảo vệ cáp
| Cấu trúc: | AL + PET |
|---|---|
| Màu sắc: | Đồng |
| chiều rộng rạch: | ≤1600mm |
O-H112 Temper 1050 1100 Tấm tròn nhôm cho dụng cụ nấu ăn
| Tên sản phẩm: | Vòng tròn / Đĩa nhôm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | 1000series-8000series |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Chiều rộng 2000mm 1200 1100 Hợp kim nhôm cho trần
| Tên: | Dải nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc:: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | Yongsheng Aluminum Industry Co., Ltd. |
Dải kim loại nhôm 0,2mm H24 1060 cho ngành xây dựng
| Tên sản phẩm: | Cuộn dây nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc:: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | Yongsheng Aluminum Industry Co., Ltd. |
Cuộn dây nhôm rộng 1 inch 5XXX 5251 H22
| Tên sản phẩm: | Cuộn dây nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
1000 Series 4.0mm H22 1060 Dải kim loại mỏng Tấm nhôm
| Tên sản phẩm: | cuộn dây nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Công nghiệp rạch trang trí 0,2mm Dải nhôm 1050 H24
| Tên sản phẩm: | Cuộn dây nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Máng xối nhôm Cuộn dây nhôm Thư kênh Cuộn dây nhôm cho máng xối
| Tên sản phẩm: | cuộn nhôm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |

