Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminum sheet circle ] trận đấu 393 các sản phẩm.
Mẫu Miễn Phí Độ Dày 0.15mm-600mm Tấm Nhôm Kim Cương Tấm Nhôm Tấm Nhôm Sọc
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm kim cương Tấm Tấm nhôm kiểm tra Tấm nhôm chải |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | 1100, 1145, 1050, 1060, 3003, 3004, 3005, 3102, 5052, 5A02, 5754 |
| tính khí: | Ô - H112 |
5754 Tấm nhôm 5 thanh 5mm 4x8 Tấm nhôm kim cương Tấm nhôm dập nổi Cuộn tấm nhôm
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm kim cương 4x8 tấm |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
| tính khí: | O-H112 |
Tấm nhôm dập nổi 5.0mm 5052 3000 Series Tấm nhôm kim cương
| Tên sản phẩm: | tấm rô nhôm,tấm gai nhôm 5 thanh,tấm rô nhôm 2mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm kim cương 0,25mm 0,35mm T351 T851 Tấm nhôm nổi bằng vữa
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm kim cương |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Hà Nam Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm dập nổi 3 mm Tấm nhôm ca rô 8x4
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm kim cương Tấm tấm kiểm tra nhôm Tấm kiểm tra nhôm 3 mm Tấm kiểm tra nhôm 8x4 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Cống Nghi,Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Đèn đánh bóng kết thúc tấm nhôm anodized cho mặt trời Parabolic phản xạ cuộn đĩa
| Vật liệu: | Nhôm |
|---|---|
| Hình dạng: | Tấm, cuộn, vòng tròn |
| Chiều rộng: | 10-1500mm |
2mm 3mm 4mm tấm nhôm hợp kim lớp biển 6063 6061 tấm nhôm
| Alloy: | 6061 6063 |
|---|---|
| nóng nảy: | T6, T651, T4, T851, vv |
| Độ dày: | 0,10mm-350mm |
Các nhà cung cấp nhà máy OEM ODM 1050 1100 3003 3105 Đĩa hình tròn nhôm kim loại kim loại hình tròn tấm mảng giá
| Tên sản phẩm: | Đĩa tròn nhôm |
|---|---|
| hợp kim: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
| tính khí: | O, H14, H16, H18 |
Tùy chỉnh 1050 1060 1100 tấm nhôm cán nóng DC vật liệu quá trình lý tưởng cho bếp & ứng dụng công nghiệp
| Ứng dụng: | Dụng cụ nấu ăn, đồ dùng, tín hiệu giao thông, v.v. |
|---|---|
| hợp kim: | 1050 1060 3003 3105 3004 |
| Kỹ thuật: | CC/DC |
Tấm nhôm A5052 H32 Cuộn nhôm sơn trước cho thân du thuyền kênh
| Tên sản phẩm: | cuộn nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |

