Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminum sheet circle ] trận đấu 393 các sản phẩm.
Giá xuất xưởng 1050 Tấm nhôm Nhà sản xuất Tấm nhôm O-H112
| từ khóa: | Nhôm tấm 1050,tấm nhôm 1050,nhà máy sản xuất nhôm tấm 1050 |
|---|---|
| Dịch vụ gia công: | Uốn, trang trí, hàn, đục lỗ, cắt |
| nóng nảy: | Ô - H112 |
5083 Tấm nhôm Anodized Tấm nhôm Tấm 5 mm 0,1mm 0,2mm 0,3mm 0,7mm
| từ khóa: | Tấm nhôm 5083, Tấm nhôm 5083, Tấm nhôm 5mm |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý: | Uốn, trang trí, hàn, đục lỗ, cắt |
| nóng nảy: | O~H112, T3~T8, T351~851 |
5754 Tấm nhôm 5 Thanh 5mm 4x8 Tấm nhôm kim cương Tấm nhôm dập nổi
| Tên sản phẩm: | Tấm kim cương nhôm tấm 4x8,tấm nhôm 5754 5 thanh 5mm,cuộn tấm nhôm dập nổi |
|---|---|
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
Tấm nhôm Anodized 1050 1060 1100 3003 5083 6061 Tấm nhôm cho dụng cụ nấu nướng và đèn
| Từ khóa: | Tấm nhôm Anodized , 1050 1060 1100 3003 5083 6061 Tấm nhôm , Tấm nhôm cho dụng cụ nấu nướng và đèn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
Tấm nhôm sơn màu & cuộn nhôm cho thư kênh
| Từ khóa: | Tấm nhôm sơn màu , Cuộn nhôm sơn màu , Cuộn nhôm cho thư kênh |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
Độ dày 0,1mm đến 6,0mm H12 H18 H24 H26 H28 Cuộn nhôm tấm 1100 1060 1050 3003 5052 6063
| Từ khóa: | 0.1mm đến 6.0mm cuộn nhôm, H12 H18 H24 H26 H28 tấm/cuộn nhôm,1xxx 6xxx cuộn nhôm |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Sê-ri 1000—8000 |
| độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
1050 1060 1070 1100 3003 5052 H28 H14 Dải cuộn dây nhôm phủ màu sơn phủ sẵn để lợp mái
| từ khóa: | Tấm nhôm cuộn để lợp mái , Dải tấm nhôm phủ sơn màu pha sẵn , 1050 1060 1070 1100 3003 5052 Dải cuộn |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
Đánh bóng tùy chỉnh Tấm nhôm gương phản chiếu cao
| tên sản phẩm: | Tấm nhôm tráng gương hoàn thiện , Tấm nhôm đánh bóng tùy chỉnh , Tấm nhôm phản quang cao |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Cuộn nhôm sơn trước Màu cuộn nhôm tráng nhôm Tấm nhôm sơn
| Từ khóa: | Cuộn nhôm sơn sẵn , Cuộn nhôm tráng màu , Tấm nhôm sơn |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000, Dòng 6000 |
| Temper: | O-H112, T3-T8, T351-T851 |
1060 1050 1100 Pvc Màu sơn phủ sẵn Màu Tấm nhôm màu Tráng cuộn cho máng xối
| từ khóa: | tấm nhôm phủ pvc , máng xối cuộn tráng nhôm , cuộn mạ màu nhôm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000, Dòng 6000 |
| Temper: | O-H112, T3-T8, T351-T851 |

