Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminum sheet circle ] trận đấu 393 các sản phẩm.
Tấm nhôm dày 5052 5083 6061 Tấm nhôm cho thuyền
| Từ khóa: | Đĩa dày nhôm,6061 tấm nhôm,5052 5083 tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ISO, RoHS |
Tấm nhôm biển 5754 5052 H32 Tấm nhôm 4mm cho xe kéo
| từ khóa: | tấm nhôm biển , tấm nhôm cho xe kéo , tấm nhôm 5052 h32 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
Tấm lợp mái có độ dày 1mm 0,5mm Hợp kim nhôm 1050 1100 3003 3105 Tấm nhôm cho mái nhà
| từ khóa: | tấm lợp nhôm , tấm nhôm 3105 , hợp kim nhôm 3003 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
Tấm nhôm 4x10 Kim loại 2mm 4mm Độ dày 3003 5052 H112 5083 A6061 T6 Tấm hợp kim nhôm
| từ khóa: | tấm nhôm 3003 h14,3105 tấm nhôm , tấm nhôm dày 16mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
3003 3105 5052 Nhà cung cấp kim loại tấm nhôm Bán buôn 4x8
| từ khóa: | nhôm tấm 3003,tấm nhôm 3105,bán buôn nhôm tấm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
5052 Nhôm tấm kim loại 0,1mm 0,2mm 0,3mm 0,7mm Nhà máy tấm H32
| từ khóa: | Nhôm tấm H32,Tấm nhôm 5052,Nhà máy sản xuất tấm nhôm 0.1mm |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | 5052 |
| nóng nảy: | O - H112 , T3 - T8 , T351 - T851 |
5,0mm 3003 H14 6061 5052 Tấm nhôm nổi bằng vữa màu đen Tấm kiểm tra màu đen
| Tên sản phẩm: | tấm nhôm dập nổi |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Cống Nghi,Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Năm thanh tấm nhôm dập nổi 3003 3103 Tấm nhôm ca rô
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm dập nổi |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
| Nhiệt độ: | O-H112 |
Tấm nhôm 12mm 5mm 0,1mm 0,2mm 0,3mm 0,7mm Cuộn nhôm tấm
| từ khóa: | Tấm nhôm 12mm , Tấm nhôm 5mm , 0,1mm 0,2mm 0,3mm 0,7mm Cuộn nhôm tấm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
Tấm lợp nhôm Hợp kim 1mm 0,5mm Độ dày 1050 1100 3003 3105 Tấm nhôm
| từ khóa: | Tấm nhôm 3105, tấm lợp nhôm, hợp kim nhôm 1050 1100 3003 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |

