Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminum sheet circle ] trận đấu 393 các sản phẩm.
Tấm nhôm dập nổi 5.0mm 3003 H14 6061 5052 Máy kiểm tra vỏ cam
| tên sản phẩm: | tấm nhôm dập nổi |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Cống Nghi,Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm dày 12mm 20mm Tấm nhôm dày 6061-T6 Tấm nhôm
| từ khóa: | Tấm nhôm 6061-t6 , tấm nhôm dày , tấm nhôm dày 20mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
Tấm nhôm dày 4mm 7mm 12mm 15mm 16mm 25mm 3003 H14 3105 Nhôm tấm
| từ khóa: | tấm nhôm 3003 h14,3105 tấm nhôm , tấm nhôm dày 16mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Dụng cụ nấu ăn Đĩa nhôm 1050 1060 Vòng tròn nhôm
| Từ khóa: | Vòng tròn nhôm 3003 , vòng tròn nhôm Trung Quốc , tấm tròn nhôm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3002, 3003, 3004, 5052A, 5052, 5754, 6061 |
| Độ dày: | 0,3mm-6,0mm |
Hợp kim 1060 đồng bằng nhôm tròn tròn rút sâu cho chiếu sáng công nghiệp
| Tên sản phẩm: | tấm nhôm tròn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Đĩa Nhôm Tròn Hình Tròn 6.5mm Cho Nồi 1050 1060 1100 H14
| độ dày: | 0,13-6,5mm |
|---|---|
| Đường kính: | 80-1000mm |
| xử lý bề mặt: | Anodizing, đánh bóng, mạ, vv |
Đĩa tròn tròn bằng nhôm 1100 3003 cho dụng cụ nấu ăn
| Tên sản phẩm: | Vòng tròn / Đĩa nhôm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | 1000series-8000series |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Vòng tròn nhôm hợp kim 3003 / Đĩa tròn Đĩa 0,4mm
| từ khóa: | Vòng tròn nhôm 3003, đĩa nhôm 3003, vòng tròn nhôm 0.4mm |
|---|---|
| quá trình vật liệu: | Cán nóng (DC) / Cán nguội (CC) |
| xử lý bề mặt: | tráng, Mill đã hoàn thành |
Độ dày 350mm AA1100 Nhôm tấm cuộn Bề mặt được tráng
| Tên sản phẩm: | cuộn nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi , Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
1050 1060 1100 Cuộn nhôm 3003 3105 5052 6061 Cuộn nhôm
| Tên sản phẩm: | cuộn nhôm |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | L / C, D / A, D / P, T / T, West Union, Money Gram, v.v. |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |

