Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminum laminate film ] trận đấu 70 các sản phẩm.
AL / PET nhôm nhựa nhựa nhựa nhựa nhựa 8079 trong màu bạc xanh đồng lý tưởng cho bảo vệ cáp / dây dẫn
| Độ bền kéo: | ≥50MPa |
|---|---|
| Vật liệu: | AL+PET+EMAA |
| tính khí: | Mềm mại |
Phim tổng hợp nhôm nhựa nhôm AL + PET Honeycomb Laminated Insulation Waterproof
| Màu sắc: | Mẫu tùy chỉnh |
|---|---|
| NHẬN DẠNG: | 38/53/76/152mm |
| đường kính ngoài: | ≤700mm |
Lamination và bao bì thực phẩm nhôm giấy cuộn với độ dày 0,006-0,2 mm Và xử lý dịch vụ đâm lý cho thương mại
| Surface: | Smooth |
|---|---|
| Certificate: | SGS, ISO, RoHS, Etc. |
| Type: | Heavy Gauge Foil, Medium Gauge Foil, Light Gauge Foil |
Chất liệu hợp kim nhôm nhựa giấy giấy chứng nhận với dịch vụ cắt cho bao bì thực phẩm cách nhiệt và công nghiệp
| Thickness: | 0.006-0.2 Mm |
|---|---|
| Yield (MPa): | Aluminum Foil+Bubble+White Pe Film |
| Standards: | 70 ~ 550Mpa |
Cuộn giấy bạc nhôm Màng bong bóng nhôm Màng PE trắng Độ dày 0.006 đến 0.2 mm Lớp bảo vệ chắc chắn linh hoạt
| Sample: | Free |
|---|---|
| Yield (MPa): | Aluminum Foil+Bubble+White Pe Film |
| Thickness: | 0.006-0.2 Mm |
Cuộn nhôm PE PVDF tráng màu hợp kim 3003 3005 Cuộn kim loại
| độ dày: | Theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Chiều rộng: | Theo yêu cầu của bạn |
| ID cuộn dây: | Theo yêu cầu của bạn |
Sơn cuộn PVDF tráng màu PE nhôm 1060 3003 3004 5052
| lớp áo: | PE, PVDF, |
|---|---|
| ID cuộn dây: | Theo yêu cầu của bạn |
| độ dày: | Theo yêu cầu của bạn |
Nhựa nhôm vàng hộp đồ ăn 450ml 600ml nhôm loại thực phẩm
| Alloy: | 3003 3004 8011, v.v. |
|---|---|
| nóng nảy: | Ô |
| Độ dày: | >0,05mm |
Vải dán ống dẫn nhôm nhôm polyester PET+HDPE+VMPET
| Màu sắc: | Màu đen |
|---|---|
| Vật liệu thô: | PET+HDPE+VMPET |
| NHẬN DẠNG: | 76mm |
Double Polyeater PET Film And Aluminium Foil Laminate for Insulation Kiểm soát nước
| Màu sắc: | Màu đen mờ |
|---|---|
| Cấu trúc: | PET+AL+PET |
| NHẬN DẠNG: | 76/152mm |

