Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminum laminate film ] trận đấu 70 các sản phẩm.
Nhôm lá nhôm Hộp đựng bằng nhôm Màng giấy Jumbo Giá cuộn nhôm
| Từ khóa: | Đồ chứa nhôm nhôm nhôm nhôm nhôm nhôm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
1060 1235 1145 3004 5052 8006 8011 Giấy nhôm cuộn giấy nhôm
| từ khóa: | 8011 lá nhôm, giấy almunium cuộn giấy nhôm, lá nhôm 3004 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Thể loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
3004 5052 8006 Bán buôn nhôm cuộn công nghiệp 0.2mm
| Từ khóa: | Giấy nhôm 3004 , Cuộn lá nhôm công nghiệp , lá nhôm 5052 |
|---|---|
| Loại hình: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
| Độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
1050 3003 8011 Giấy nhôm cuộn Jumbo Cấp thực phẩm Giấy nhôm y tế 1500mm
| từ khóa: | Lá nhôm 1050, cuộn nhôm 8011, lá nhôm 3003 |
|---|---|
| Kiểu: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
Giấy nhôm lá nhôm cấp thực phẩm 1100 1235 Chiều rộng giấy nhôm hộp chứa 1500mm
| Từ khóa: | giấy nhôm, giấy nhôm, giấy nhôm cuộn jumbo |
|---|---|
| Loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
| Độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
5 \ 6 Series Lá nhôm cuộn Lá băng công nghiệp gia dụng 1600mm
| Tên: | Giấy nhôm |
|---|---|
| Kiểu: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| độ dày: | 0,006 mm ~ 0,2 mm(Theo yêu cầu của khách hàng) |
3 khoang Đồ chứa thực phẩm bằng tấm nhôm hình chữ nhật với nắp phẳng dùng một lần
| Nguyên liệu thô: | 3003 3004 8011 |
|---|---|
| nóng nảy: | Ô, H14 |
| Độ dày: | 0,06mm |
8006 8011 Cuộn giấy nhôm cấp thực phẩm 0,2mm cho bao bì thuốc
| Từ khóa: | Giấy nhôm 8011, Giấy nhôm cấp thực phẩm, Cuộn giấy nhôm để đóng gói |
|---|---|
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
5A02 Nhôm lá mỏng Jumbo cuộn cho thực phẩm 560Mpa H112 Temper
| Từ khóa: | Giấy nhôm cho thực phẩm , Giấy nhôm Cuộn giấy nhôm Jumbo |
|---|---|
| Loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
| Độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
5a02 8006 Lớp nhôm thực phẩm cuộn Jumbo chống ăn mòn
| Từ khóa: | 8006 8011 Giấy nhôm cấp thực phẩm, Giấy nhôm cuộn Jumbo, Giấy nhôm cho thực phẩm |
|---|---|
| Loại hợp kim: | 1050, 1060, 1070, 1100, 1235, 1145, 3003, 3004, 5052, 5A02, 8006, 8011, 8021, 8079 |
| Vật liệu cốt lõi bên trong: | Lõi nhôm, v.v. |

