Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminum laminate film ] trận đấu 70 các sản phẩm.
Phim nhựa nhôm polyester màu xanh tươi sáng cho bao bì
| Cấu trúc: | Giấy Al + PET |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu xanh tươi sáng, tùy biến |
| chiều rộng rạch: | ≤1600mm |
Phim nhựa nhựa nhôm hai mặt polyester linh hoạt ống xát
| Cấu trúc: | AL + PET + AL |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạch Ốc |
| chiều rộng rạch: | ≤1600mm |
AL + PET + PVC gỗ hạt cách nhiệt nhôm polyester phim mài
| Màu sắc: | vân gỗ |
|---|---|
| NHẬN DẠNG: | 76mm |
| đường kính ngoài: | ≤700mm |
AL/PET/EMAA Cable tự dính đơn tấm mạ Mylar
| Màu sắc: | Màu xanh, tùy chỉnh |
|---|---|
| Cấu trúc: | AL/PET/EMAA |
| đường kính ngoài: | ≤700mm |
Một mặt màu trắng nhôm Polyester Laminating Air Duct Film Roll
| Màu sắc: | màu trắng |
|---|---|
| NHẬN DẠNG: | 76mm |
| đường kính ngoài: | ≤700mm |
Màng nhôm/PET EMAA cán mỏng, cung cấp độ bền kéo cho lớp chắn cáp, bao bì công nghiệp và cách nhiệt
| Độ bền kéo: | ≥50MPa |
|---|---|
| Vật mẫu: | Miễn phí |
| hợp kim: | 8006, 8011,8079 |
in Bao bì nhựa AL + PET Laminating Single-sided Milky Film
| Màu sắc: | sữa |
|---|---|
| chiều rộng rạch: | ≤1600mm |
| Chiều kính bên trong: | 76 / 152 mm |
Bề mặt nhẵn mịn, độ dày 10-20 micron, màng 0.006-0.2 mm, mang lại đặc tính rào cản tuyệt vời và hiệu suất trong quy trình sản xuất
| Application: | Cigarette Packaging, Lamination And Food Packaging, Etc |
|---|---|
| Thickness: | 0.006-0.2 Mm |
| Standards: | 70 ~ 550Mpa |
Vật liệu mạ mạ AL + PET một mặt rộng cho bao bì công nghiệp
| Màu sắc: | bạc |
|---|---|
| Cấu trúc: | AL+PET |
| NHẬN DẠNG: | 76/152mm |
8021 8079 Lớp nhôm cho bao bì bề mặt pin phim tổng hợp nhôm nhựa 0,016 0,05mm
| Alloy: | 8021, 8079, etc |
|---|---|
| Temper: | O, etc |
| Thickness: | 0.016-0.05mm |

