Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminum laminate film ] trận đấu 70 các sản phẩm.
Chống ăn mòn 11 Micron nhôm lá mỏng cho nhà bếp
| Từ khóa: | Giấy nhôm 7 micron, giấy nhôm foil, cuộn giấy nhôm cho nhà bếp |
|---|---|
| Hợp kim: | 1050, 1060, 1070, 1100, 1235, 1145, 3003, 3004, 5052, 5A02, 8006, 8011, 8021, 8079 |
| Loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
Giấy nhôm lá cuộn Giá mỗi tấn Giấy nhôm 35 Micron cho hộp đựng thực phẩm
| Từ khóa: | 35 micron tấm nhôm, giá cuộn tấm nhôm, tấm nhôm cho thùng chứa thực phẩm |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
8006 8011 8021 8079 Giấy nhôm cuộn Giấy nhôm thực phẩm cấp cho bao bì thực phẩm
| từ khóa: | Giấy nhôm cấp thực phẩm , Giấy nhôm cuộn , Giấy nhôm để đóng gói thực phẩm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Thể loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
5052 Nhôm Lá Cuộn Jumbo Lá Nhôm 0.6mm 0.8mm
| Từ khóa: | Cuộn Jumbo lá nhôm 5052, lá nhôm 5052, lá nhôm 0,6mm |
|---|---|
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| Độ dày: | 0,006 mm ~ 0,2 mm(Theo yêu cầu của khách hàng) |
1050 3003 8011 Lá nhôm Jumbo Roll Food Cấp 500mm Y tế
| Từ khóa: | Lá nhôm 1050, cuộn nhôm 8011, lá nhôm 3003 |
|---|---|
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| Độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
12 Mic 8011 Jumbo Roll Aluminium Foil giấy bếp chất lượng thực phẩm
| hợp kim: | 8011 |
|---|---|
| tính khí: | O, H12, H14, H18, H24, H22, v.v. |
| độ dày: | 12mic |
8011 H24 10mic Ống nhôm dày trong Bảng giấy Jumbo Roll cho bao bì
| hợp kim: | 8011 |
|---|---|
| tính khí: | H24 |
| độ dày: | 0,01mm |
Chiều dài 30-600mm Aluminum Foil Lunch Box >0.05mm Độ dày hoàn hảo cho nhu cầu
| Mẫu: | Miễn phí |
|---|---|
| Chiều cao: | ≤120mm |
| Vật liệu: | 3003 3004 8011, v.v. |
Lớp giấy nhôm rộng 10mm 1500mm Đặc biệt cho bao bì
| hợp kim: | 1235, 8011 |
|---|---|
| độ dày: | 5-9micron |
| tính khí: | Ô ~ H112 |
Cuộn nhôm màu kiến trúc ngoài trời dòng 1000 và 3000, màu sắc bền bỉ trong mười năm, nhẹ và thân thiện với môi trường
| Hợp kim: | 1050, 1060, 1100, 3003, 3004, 3105, v.v. |
|---|---|
| Tính khí: | O-H112 |
| Độ dày: | 0,2-3mm |

