Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminium strip 3mm ] trận đấu 148 các sản phẩm.
Tấm nhôm dập nổi 3 mm Tấm nhôm ca rô 8x4
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm kim cương Tấm tấm kiểm tra nhôm Tấm kiểm tra nhôm 3 mm Tấm kiểm tra nhôm 8x4 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Cống Nghi,Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm kim cương nhôm 1050 Tấm nhôm có hoa văn hoa văn nổi
| Từ khóa: | Tấm nhôm dập nổi 1050, Tấm kim cương nhôm 1050, Tấm nhôm kiểm tra 1100 |
|---|---|
| hợp kim: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
| tính khí: | O-H112, O/H14/H32/H24 |
Bản vẽ sâu 0,5mm đến 6,0mm tấm tròn nhôm tròn cho dụng cụ nấu ăn
| Tên sản phẩm: | tấm nhôm tròn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Cuộn nhôm 3105 1050 1060 1070 1100 3003 5052 Cuộn tấm lợp nhôm
| từ khóa: | cuộn nhôm 3105 , Tấm lợp nhôm cuộn , cuộn nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Ứng dụng: | tấm lợp, trần, tấm ốp, máng xối, tường mặt tiền, v.v. |
1100 3003 1050 1060 3005 3105 Đĩa tròn bằng nhôm đánh bóng Đĩa tròn bằng nhôm cho dụng cụ nấu ăn
| từ khóa: | 3003 3005 3105 Vòng tròn nhôm , 1050 1060 1100 Đĩa nhôm , Vòng tròn nhôm cho dụng cụ nấu nướng |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| độ dày: | 0,3mm-6,0mm |
H14 Dụng cụ nấu ăn Đĩa nhôm 1070 Tấm phản quang nhôm ASTM B209
| Từ khóa: | đĩa nhôm cho dụng cụ nấu ăn , đĩa tròn nhôm , đĩa tròn nhôm 1060 |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3002, 3003, 3004, 5052A, 5052, 5754, 6061 |
| độ cứng: | O, H12, H14, H16, H18 |
1060 3003 3005 3105 Đĩa nhôm tròn Ba Lan Đĩa nhôm tròn cho dụng cụ nấu nướng
| từ khóa: | 3003 3005 3105 Vòng tròn nhôm,1050 1060 1100 Đĩa nhôm,Vòng tròn nhôm cho đồ nấu nướng |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Sê-ri 1000—8000 |
| độ dày: | 0,3MM-6,0MM |
Đĩa kiểm tra nhôm 1050 1100 3003 5052 Bảng nhôm đúc dùng trong tủ lạnh
| Từ khóa: | Giá tấm nhôm rô, Độ dày tấm nhôm kiểm tra, tấm rô nhôm |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000-8000 |
| tính khí: | O - H112 , T3 - T8 , T351 - T851 |
Tấm ca rô nhôm H112 5 thanh Tấm kim cương nhôm 4x8
| từ khóa: | Tấm kiểm tra nhôm 3 mm Tấm kiểm tra nhôm 6 mm Tấm kim cương nhôm 0,25 Tấm 4x8 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Cuộn tấm Alumminum Trung Quốc 3003 5052 6061 6063 Cuộn nhôm cuộn
| Từ khóa: | Giá cuộn nhôm 3003, cuộn nhôm 5052 h32 , giá nhôm cuộn |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | L / C, D / A, D / P, T / T, West Union, Money Gram, v.v. |
| Chứng chỉ: | ISO, chuẩn |

