Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminium strip 3mm ] trận đấu 148 các sản phẩm.
Máng xối nhôm Cuộn dây nhôm cuộn cho Thư kênh
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm cuộn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tấm nhôm cuộn 3003 H14 để làm tường rèm
| Tên sản phẩm: | Cuộn nhôm / cuộn |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Cuộn nhôm cuộn dày 1060 0,3mm 0,6mm 1,2mm
| từ khóa: | Nhôm cuộn cán nguội, Nhôm cuộn lợp mái |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim/Lớp: | A1050, A1060, A1070, A1100 |
Chống ăn mòn 3xxx Series 3003 Nhôm tấm Coil Độ dày 350mm
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm cuộn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Cuộn nhôm 4mm 6mm Dòng 6000 Cuộn nhôm
| Từ khóa: | Tấm nhôm 6061t6 , tấm nhôm cuộn, tấm kim loại nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim / Lớp: | 1000series-8000series |
Trung Quốc sản xuất cuộn nhôm chất lượng tốt, độ dày từ 0.1mm đến 3.0mm, thiết kế cho độ bền cao
| Tên sản phẩm: | Cuộn/cuộn nhôm |
|---|---|
| hợp kim: | 1100, 1145, 1050, 1060, 3102, 3003, 3004, 3005, 5052, 5A02, 5754 |
| tính khí: | O ~ h112 |
Bếp 0,3mm 0,4mm 0,5mm Tấm tròn nhôm T4 T8
| Tên sản phẩm: | Đĩa nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tấm nhôm dày 0,3mm 0,5mm 0,6mm 2mm 3mm 4mm
| Từ khóa: | tấm nhôm tùy chỉnh, tấm nhôm dày 2 mm, tấm nhôm 4mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209,EN573-1,GB/T3880.1-2006 |
Tấm nhôm 3mm Tấm nhôm 10mm Tấm nhôm 5x10
| Từ khóa: | Tấm nhôm 3 mm Tấm nhôm 10 mm Tấm nhôm 5x10 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209,EN573-1,GB/T3880.1-2006 |
Sơn tĩnh điện Anodized 1050 1060 1070 1100 Cuộn nhôm tấm
| Hợp kim / Lớp: | 1000series-8000series |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 , T3-T8 |
| Độ dày: | 0,13mm-6,5mm |

