Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminium strip 3mm ] trận đấu 148 các sản phẩm.
Dải nhôm mỏng 1mm 2mm 1000 dải nhôm linh hoạt
| Hợp kim: | 1000series-8000series |
|---|---|
| Temper: | O-H112 , T3-T8 |
| Độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
1xxx 3xxx Tấm lợp nhôm tốt nhất ở Nigeria Tấm lợp nhôm 0,3mm-0,7
| Từ khóa: | tấm lợp nhôm tốt nhất ở Nigeria , tấm nhôm 0,3mm , tấm lợp nhôm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
1050 1060 1070 Các loại bộ tản nhiệt Giá dải nhôm biến áp
| Tên: | Dải nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc:: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | Yongsheng Aluminum Industry Co., Ltd. |
Cuộn dây nhôm chuyển tiếp 10mm Nhôm Anodized 8000 Series
| Tên sản phẩm: | Cuộn dây nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm Anodised dày 2mm 3mm 5052 5083 1050 3003 H14 để sử dụng bên ngoài
| Từ khóa: | Tấm nhôm dày 2mm 3mm , tấm nhôm anodised , tấm nhôm sử dụng bên ngoài |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
3004 3104 Nhôm cuộn dải tản nhiệt Các loại Máy biến áp Giá dải nhôm
| Tên: | Dải nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc:: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | Yongsheng Aluminum Industry Co., Ltd. |
Tấm nhôm lợp 1060 Nhôm cuộn 3mm Giá mỗi kg
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm cuộn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
5052 Nhôm tấm kim loại 0,1mm 0,2mm 0,3mm 0,7mm Nhà máy tấm H32
| từ khóa: | Nhôm tấm H32,Tấm nhôm 5052,Nhà máy sản xuất tấm nhôm 0.1mm |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | 5052 |
| nóng nảy: | O - H112 , T3 - T8 , T351 - T851 |
3003 HO 0.3mm 6061 T6 dải nhôm cho ống linh hoạt
| Hợp kim: | 1000series-8000series |
|---|---|
| Temper: | O-H112 , T3-T8 |
| Độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
Dải phân cách nhôm 5005 Dải hợp kim nhôm 8000 Series 6,5mm
| Tên: | dải nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc:: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | Yongsheng Aluminum Industry Co., Ltd. |

