Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminium strip 3mm ] trận đấu 148 các sản phẩm.
1100 1050 6061 T6 Tấm tròn nhôm không dính cho nồi đồ nấu ăn
| Tên sản phẩm: | tấm nhôm tròn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
1100 3003 Đĩa nhôm đánh bóng không dính 25mm Đế cảm ứng
| Từ khóa: | đánh bóng đĩa nhôm , vòng tròn nhôm 30mm , vòng tròn nhôm đế cảm ứng cho dụng cụ nấu ăn |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3002, 3003, 3004, 5052A, 5052, 5754, 6061 |
| độ cứng: | O, H12, H14, H16, H18 |
Đường kính 800mm 5052 5083 5754 6061 Tấm tròn nhôm Độ dày 0,2mm
| Tên sản phẩm: | tấm nhôm tròn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
1xxx 3xxx 5xxx 6xxx 8xxx Dòng kim cương Tấm nhôm dập nổi 1.5mm Tấm nhôm Tread
| Từ khóa: | Nhôm nổi kim cương , Tấm nhôm ca rô , Tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi , Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Nhôm YongSheng |
5052 3000 Sê-ri tấm nhôm 5 thanh Trục nhôm 2mm
| Tên sản phẩm: | tấm rô nhôm,tấm gai nhôm 5 thanh,tấm rô nhôm 2mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Mảng tấm kiểm tra nhôm 5754 3003 6061 Mảng băng kim cương nhôm cho sàn nhà sản xuất tại Trung Quốc
| Từ khóa: | Tấm nhôm ca rô Tấm tấm tấm nhôm ca rô Tấm sàn tấm nhôm kim cương |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | 1100, 1145, 1050, 1060, 3003, 3004, 3005, 3102, 5052, 5A02, 5754 |
| tính khí: | Ô - H112 |
Năm thanh tấm nhôm dập nổi 3003 3103 Tấm nhôm ca rô
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm dập nổi |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
| Nhiệt độ: | O-H112 |
1050HO A3003 Nhôm tròn Đĩa tròn Tấm nhôm Chảo Đĩa nhôm cho dụng cụ nấu ăn
| Tên sản phẩm: | Nhôm tròn 1050HO nhôm, chảo nhôm tấm, đĩa nhôm cho dụng cụ nấu ăn |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Độ dày: | 0,3mm-6,0mm |
1100 1050 1060 3003 3105 Đánh bóng đĩa nhôm Đĩa tròn Đĩa nhôm cho dụng cụ nấu ăn
| Tên sản phẩm: | vòng tròn nhôm 3003,1060 đĩa tròn nhôm , tấm nhôm tròn tròn nhôm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| độ dày: | 0,3mm-6,0mm |
Tấm ca rô nhôm 5 thanh 3 thanh Tấm nhôm kim cương 4x8 Tấm nhôm dập nổi
| Tên: | tấm nhôm dập nổi |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |

