Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ 4x8 aluminum sheet ] trận đấu 37 các sản phẩm.
1100 1050 3003 3xxx Series 2.8mm 3mm dày 3mm tấm nhôm 4x8 cuộn cho dấu hiệu
| Từ khóa: | nhôm cuộn , giá nhôm tấm 4x8 , nhôm tấm làm bảng hiệu |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Bảng nhôm 1100-H19 4x8 Bảng nhôm công nghiệp Nhôm tinh khiết
| Vật liệu: | 1000 3000 5000 6000 8000 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm Anodized 5052-H38 5005 H34 5754 Tấm nhôm kim loại cho dấu hiệu
| Từ khóa: | nhôm cuộn , giá nhôm tấm 4x8 , nhôm tấm làm bảng hiệu |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm hợp kim nhôm 6000 Series 6061 6063 6082 T6 4x8 Tấm nhôm tấm cuộn
| Từ khóa: | Tấm nhôm 6061 , tấm nhôm 6063 , tấm nhôm cuộn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim nhôm: | 6061, 6063,6082 |
Nhà máy hoàn thành 3003 3105 3005 Tấm nhôm hợp kim phẳng 10mm 6mm 3mm 1mm Giá tấm nhôm 4x8 dày 1mm
| Từ khóa: | Tấm nhôm phẳng , tấm nhôm dày 3 mm , tấm nhôm 1mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Lớp: | 3003 3004 3005 3105 |
Tấm nhôm 5052 Tấm nhôm 4x8 Tấm nhôm 2mm
| Từ khóa: | Tấm nhôm 5052 , tấm nhôm 2mm , tấm nhôm 4x8 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
5754 Tấm nhôm 5 Thanh 5mm 4x8 Tấm nhôm kim cương Tấm nhôm dập nổi
| Tên sản phẩm: | Tấm kim cương nhôm tấm 4x8,tấm nhôm 5754 5 thanh 5mm,cuộn tấm nhôm dập nổi |
|---|---|
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
5052 Bảng nhôm đúc 4x8 5754 Bảng kim cương nhôm 100mm 1600mm
| Từ khóa: | Tấm nhôm dập nổi 1100, Tấm nhôm kim cương 1100, Tấm nhôm 4x8 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Xây dựng, sàn, tủ lạnh, tủ bếp, v.v. |
| tính khí: | O-H112, O/H14/H32/H24 |
Tấm nhôm đen Anodized tùy chỉnh 4x8 Tấm nhôm Anodized và cuộn
| từ khóa: | tấm nhôm anodized , tấm nhôm anodized đen , tấm nhôm anodized tùy chỉnh |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
3003 3105 5052 Nhà cung cấp kim loại tấm nhôm Bán buôn 4x8
| từ khóa: | nhôm tấm 3003,tấm nhôm 3105,bán buôn nhôm tấm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |

