Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ 4x8 aluminum sheet ] trận đấu 37 các sản phẩm.
0.8mm 1mm 2mm 2.5mm 3mm 6061-T6 Bảng nhôm 4x8 Kích thước tiêu chuẩn tùy chỉnh
| Vật liệu: | Dòng 6000 |
|---|---|
| Bề mặt: | Đẹp, đánh bóng, đường tóc, bàn chải, cát, nổ, vạch, khắc, vv |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm kiểm tra nhôm 3mm 6mm 0,25 tấm nhôm kim cương 4x8 tấm
| từ khóa: | Tấm kiểm tra nhôm 3 mm Tấm kiểm tra nhôm 6 mm Tấm kim cương nhôm 0,25 Tấm 4x8 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm kim cương 1050 3003 4 x 8 được cán màng nhôm lá chủ yếu được sử dụng làm vật liệu chống trượt và trang trí.
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm kim cương |
|---|---|
| hợp kim: | 1100, 1145, 1050, 1060, 3003, 3004, 3005, 3102, 5052, 5A02, 5754 |
| tính khí: | O-H112 |
1000 3000 5000 6000 8000series 4 × 8 inch tấm nhôm Dễ dàng vận chuyển và lắp đặt
| Đồng hợp kim: | 1000 3000 5000 6000 8000Series |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112, T3-T8 |
| Độ dày: | 0,18-8mm |
7075 8011 4x8 tấm nhôm sơn tĩnh điện cho tường mặt tiền
| Từ khóa: | Giá tấm nhôm 4x8 , giá tấm nhôm , tấm nhôm 3003 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim / Lớp: | 1000series-8000series |
Vòng cuộn nhôm bọc tấm kim loại in 3003 3104 3105 H16 4 x 8 cuộn cuộn
| Đồng hợp kim: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000, Dòng 6000 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Độ dày: | 0.2-6.5mm |
5.0mm 6.5mm nhôm vạch vạch 5754 H32 nhôm kim cương vạch 4x8 tấm
| Từ khóa: | Tấm nhôm kim cương Tấm nhôm có hoa văn ca rô Tấm nhôm đục lỗ dập nổi |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
| tính khí: | O-H112 |
1100 3105 5052 Tấm kim cương nhôm 4x8 8/1 Tấm 2200mm
| Từ khóa: | tấm nhôm 1100,3105 tấm nhôm , 5052 tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm kim cương tấm nhôm tấm nhôm 4x8 tấm tấm kiểm tra nhôm
| Tên sản phẩm: | tấm lốp nhôm 4x8 Tấm tấm lốp kim cương nhôm Tấm tấm tấm kiểm tra nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Hà Nam Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm caro tùy chỉnh 4 X 8, dày 1.5mm, hợp kim 5754 5083 3003, dập nổi, dạng tấm hoặc cuộn
| Tên sản phẩm: | tấm lốp nhôm 4x8 Tấm tấm lốp kim cương nhôm Tấm tấm tấm kiểm tra nhôm |
|---|---|
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |

