Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ 4x8 aluminum sheet ] trận đấu 37 các sản phẩm.
Trần 5083 6061 Tấm hợp kim nhôm 4x8 Thiết kế cho tòa nhà
| Từ khóa: | Giá nhôm tấm 3003 , hợp kim nhôm 5083 , giá tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim / Lớp: | 1000series-8000series |
4 X 8 Aluminium tấm hình dáng 0,5mm 1,0mm 1 Bar Aluminium hình dáng
| Tên sản phẩm: | Tấm rô nhôm |
|---|---|
| hợp kim: | 1060 1070 1100 3003 3005 5052 6061 v.v. |
| tính khí: | O-H112, T4, T8, T651 |
Đĩa kim cương nhôm đúc 5754 5052 Đĩa kim cương nhôm đúc 1050 3003 Vòng xoắn nhôm đúc
| Từ khóa: | tấm nhôm kim cương dập nổi Tấm nhôm rô |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000-8000 |
| tính khí: | Ô - H112 |
A3003 5052 5754 Tấm kim cương nhôm 6061 Tấm gân nhôm 5 thanh Tấm nhôm caro
| Tên sản phẩm: | Nhôm rô tấm |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000-8000 |
| tính khí: | O - H112 , T3 - T8 , T351 - T851 |
6061 T6 Bảng nhôm cho các ứng dụng trên biển Độ dày 0,2-500mm Term CFR
| Đồng hợp kim: | 1100 3003 5052 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112, T3-T8, T351-T851 |
| Chiều rộng: | 100-2600mm |
1 4 inch dày mảng nhôm 1/8 inch 10mm 6mm 3mm 1mm Độ dày 4 * 8 FT
| Đồng hợp kim nhôm: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000, Dòng 6000 |
|---|---|
| Độ dày: | 0,1mm-2600mm |
| Chiều rộng: | 1000mm, 1200mm, 1250mm, 1500mm, 2000mm hoặc bất kỳ kích thước cắt nào |
Tấm nhôm tùy chỉnh EN AW 5754 5083 H111 4x8 Tấm nhôm cấp biển
| Từ khóa: | Tấm nhôm , Tấm nhôm 5754 , Tấm nhôm cấp biển |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim nhôm: | A5052, A5005, A5083, A5754 |

