Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ 4x8 aluminum sheet ] trận đấu 37 các sản phẩm.
Tấm kim cương đen 4x8 tấm nhôm kim cương tấm nhôm ca rô
| Từ khóa: | Tấm kim cương đen , Tấm nhôm ca rô , Tấm kim cương nhôm 4x8 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 , T3-T8 |
| Độ dày: | 0,15mm-5 mm |
Tấm ca rô nhôm 5 thanh 3 thanh Tấm nhôm kim cương 4x8 Tấm nhôm dập nổi
| Tên: | tấm nhôm dập nổi |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm rô H112 5 thanh Tấm nhôm kim cương 4x8 Tấm nhôm dập nổi
| Tên: | tấm nhôm dập nổi |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
0,3mm 2mm 3mm 6mm 30mm Dày 5052-H32 H38 4x8 inch Tấm nhôm để xây dựng thuyền
| Từ khóa: | tấm nhôm , tấm nhôm 5052-h32 , Tấm nhôm cho thuyền |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim nhôm: | A5052, A5005, A5083, A5754 |
5754 Tấm nhôm 5 thanh 5mm 4x8 Tấm nhôm kim cương Tấm nhôm dập nổi Cuộn tấm nhôm
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm kim cương 4x8 tấm |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
| tính khí: | O-H112 |
Tấm ca rô nhôm H112 5 thanh Tấm kim cương nhôm 4x8
| từ khóa: | Tấm kiểm tra nhôm 3 mm Tấm kiểm tra nhôm 6 mm Tấm kim cương nhôm 0,25 Tấm 4x8 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
2mm 4x8 Bảng nhôm cho xe ô tô kim cương
| Đồng hợp kim: | 1060 1070 1100 3003 3005 5052 6061 v.v. |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112, T4, T8, T651 |
| Độ dày: | 0,1mm - 260mm |
Tấm kim loại nhôm Anodized 0,25mm 4x8 7075 dập nổi cho hộp đá
| Hợp kim: | 1000series-8000series |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 , T3-T8 |
| Độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
Mill hoàn thiện tấm hợp kim nhôm 4x8 Marine Grade 5083 Tấm nhôm tấm
| Từ khóa: | Tấm nhôm , tấm nhôm tấm , Tấm nhôm 5083 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Lớp: | 5000 sê-ri |
0,8mm 1,5mm Tấm kim cương nhôm dập nổi tùy chỉnh 4 X 8 Tấm kiểm tra nhôm
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm dập nổi 0,8mm, tấm nhôm kiểm tra 4 x 8, tấm kim cương nhôm tấm 4x8 |
|---|---|
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
| Hợp kim/Lớp: | 1000 Series, 3000 Series, 5000 Series |

