Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ t3 temper coated aluminum strips ] trận đấu 417 các sản phẩm.
Đĩa tròn 25mm 30mm 1050ho A3003 Tấm nhôm Chảo Vòng tròn nhôm cho chảo không dính
| Tên sản phẩm: | vòng tròn nhôm cho chảo chống dính , vòng tròn nhôm 3003 , vòng tròn nhôm 1050ho nhôm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| độ dày: | 0,3mm-6,0mm |
Độ dày 2mm Tấm nhôm 6061 T6 Chiều rộng 100mm
| Từ khóa: | Độ dày 2mm tấm nhôm 6061 t6 , tấm nhôm 4 mm , tấm nhôm 6061t6 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm tròn nhôm 3 inch 1060 A3003 Đĩa tròn nhôm cho nồi
| Từ khóa: | vòng tròn nhôm cho nồi, đĩa tròn nhôm, vòng tròn nhôm trung quốc |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3002, 3003, 3004, 5052A, 5052, 5754, 6061 |
| Độ cứng: | O, H12, H14, H16, H18 |
A3003 Lớp phủ hoàn thiện của nhà máy nhôm đĩa cho chảo không dính
| Từ khóa: | nhà nhập khẩu vòng tròn nhôm , vòng tròn nhôm cho chảo chống dính , tấm tròn nhôm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3002, 3003, 3004, 5052A, 5052, 5754, 6061 |
| độ cứng: | O, H12, H14, H16, H18 |
6061 T6 Bảng nhôm cho các ứng dụng trên biển Độ dày 0,2-500mm Term CFR
| Đồng hợp kim: | 1100 3003 5052 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112, T3-T8, T351-T851 |
| Chiều rộng: | 100-2600mm |
Vòng tròn nhôm 1xxx đến 8xxx H26 cho đồ dùng nhà bếp
| Tên sản phẩm: | Vòng tròn nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tấm nhôm tùy chỉnh Tấm lợp bằng nhôm mạ kẽm Tấm lợp bằng nhôm
| Từ khóa: | tấm nhôm lợp,màn mái nhôm kẽm,bàn mái nhôm lợp |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Chảo tròn nhôm tròn hợp kim 1050 đĩa cho dụng cụ nấu ăn
| Tên sản phẩm: | Vòng tròn nhôm |
|---|---|
| Đường kính: | 80mm-1000mm |
| Xử lý bề mặt: | Mill hoàn thiện, lớp phủ |
Tấm nhôm 5052 Tấm nhôm 4x8 Tấm nhôm 2mm
| Từ khóa: | Tấm nhôm 5052 , tấm nhôm 2mm , tấm nhôm 4x8 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Nhôm cuộn Tấm lợp nhôm trong cuộn Cuộn nhôm cuộn
| Từ khóa: | tấm lợp nhôm cuộn nhôm , tấm lợp nhôm dạng cuộn , cuộn nhôm cuộn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi , Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |

