Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ t3 temper coated aluminum strips ] trận đấu 416 các sản phẩm.
Tấm nhôm mỏng 8x4 Tấm nhôm 6061 T6 Tấm nhôm
| Từ khóa: | Tấm nhôm mỏng , Tấm nhôm 8x4 , Tấm nhôm 6061 T6 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
Tấm nhôm dày 5052 5083 6061 Tấm nhôm cho thuyền
| Từ khóa: | Đĩa dày nhôm,6061 tấm nhôm,5052 5083 tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ISO, RoHS |
1050 1060 1100 3003 5052 Cuộn nhôm hợp kim
| từ khóa: | 1050 1060 1100 nhôm cuộn, 3003 nhôm cuộn, 5052 nhôm cuộn |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
Tấm nhôm biển 5754 5052 H32 Tấm nhôm 4mm cho xe kéo
| từ khóa: | tấm nhôm biển , tấm nhôm cho xe kéo , tấm nhôm 5052 h32 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
Độ dày 2mm 4mm Tấm nhôm 6061 T6 5052 5083 A6061 Tấm hợp kim nhôm
| Từ khóa: | 6061 tấm kim loại nhôm , tấm nhôm 5052 5083 6061,2mm độ dày 6061 t6 tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tấm nhôm 4x10 Kim loại 2mm 4mm Độ dày 3003 5052 H112 5083 A6061 T6 Tấm hợp kim nhôm
| từ khóa: | tấm nhôm 3003 h14,3105 tấm nhôm , tấm nhôm dày 16mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Đĩa tròn 25mm 30mm 1050ho A3003 Tấm nhôm Chảo Vòng tròn nhôm cho chảo không dính
| Tên sản phẩm: | vòng tròn nhôm cho chảo chống dính , vòng tròn nhôm 3003 , vòng tròn nhôm 1050ho nhôm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| độ dày: | 0,3mm-6,0mm |
Tấm tròn nhôm 3 inch 1060 A3003 Đĩa tròn nhôm cho nồi
| Từ khóa: | vòng tròn nhôm cho nồi, đĩa tròn nhôm, vòng tròn nhôm trung quốc |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3002, 3003, 3004, 5052A, 5052, 5754, 6061 |
| Độ cứng: | O, H12, H14, H16, H18 |
A3003 Lớp phủ hoàn thiện của nhà máy nhôm đĩa cho chảo không dính
| Từ khóa: | nhà nhập khẩu vòng tròn nhôm , vòng tròn nhôm cho chảo chống dính , tấm tròn nhôm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3002, 3003, 3004, 5052A, 5052, 5754, 6061 |
| độ cứng: | O, H12, H14, H16, H18 |
Hợp kim nhôm tấm 7075 Tấm nhôm 7075 T651 Tấm cho đáy tàu
| từ khóa: | Tấm nhôm 7075 , Hợp kim nhôm 7075,7075 T651 Tấm cho đáy tàu |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Ứng dụng: | tấm lợp, trần, tấm ốp, máng xối, tường mặt tiền, v.v. |

