Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ t3 temper coated aluminum strips ] trận đấu 417 các sản phẩm.
Cuộn nhôm 1050 1060 1100 3003 3105 5052 6061 Cuộn nhôm
| từ khóa: | 1050 1060 1100 Cuộn nhôm , 3003 3105 Cuộn nhôm , 5052 6061 Cuộn nhôm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
3003H và 8011 H14 nhôm cuộn nhôm tấm nhôm cuộn
| từ khóa: | Cuộn nhôm 3003H , 8011 H14 Nhôm cuộn , 3003 h14 Nhôm cuộn |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Chiều rộng 100mm Temper T851 Tấm nhôm 1050 3105 để lợp mái
| Từ khóa: | hợp kim nhôm 5083 , nhôm tấm 1050 , nhôm tấm a5052 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim / Lớp: | 1000series-8000series |
Nhôm cấp biển 5052-h32 5005 H34 H14 Tấm nhôm 3 cm Tấm nhôm dày 15mm
| Từ khóa: | Nhôm loại biển 5052-h32,mảng nhôm dày 3 cm,mảng nhôm dày 15 mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
1050 1060 1100 Cuộn nhôm 3003 3105 5052 6061 Cuộn nhôm
| Tên sản phẩm: | cuộn nhôm |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | L / C, D / A, D / P, T / T, West Union, Money Gram, v.v. |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
5052 h32 Cuộn hợp kim nhôm 3003 Cuộn nhôm 1060 1100 Cuộn máng xối nhôm
| Từ khóa: | Cuộn hợp kim nhôm 5052 h32 , cuộn nhôm , cuộn nhôm cho máng xối |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | L / C, D / A, D / P, T / T, West Union, Money Gram, v.v. |
| Chứng chỉ: | ISO, chuẩn |
Hải quân 5083 5052 Tấm nhôm sơn tĩnh điện H32 H34 cho thuyền
| Từ khóa: | tấm nhôm 5083 , hợp kim nhôm 5083 , tấm nhôm hải quân |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim / Lớp: | 1000series-8000series |
Bảng nhôm tròn 3003 DC Vòng tròn nhôm để làm đồ nấu ăn
| Đồng hợp kim: | 3003 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Chiều kính: | 80-1000mm |
Tấm nhôm 5052 Tấm nhôm tấm dày Tấm nhôm biển cho thuyền
| Từ khóa: | nhôm tấm dày , tấm nhôm tấm 5052 , tấm nhôm cấp hàng hải |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tấm nhôm 5mm 10mm Độ dày 1050 1060 1100 Tấm nhôm
| Từ khóa: | tấm nhôm dày 5mm , giá hợp kim nhôm 1060 , tấm nhôm 1100 , |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |

