Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ pvdf aluminum painted coil ] trận đấu 87 các sản phẩm.
Tấm nhôm vàng 0,6mm Sơn phủ màu Tấm lợp nhôm cuộn
| Từ khóa: | cuộn dây nhôm tráng màu, cuộn dây nhôm trắng, cuộn nhôm sơn sẵn |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000, Dòng 6000 |
| tính khí: | O-H112,T3-T8,T351-T851 |
5052 Blue Color Coated Aluminum Coil PE PVDF cho gạch mái 0,6mm
| Hợp kim/Lớp: | 1060, 3003, 5052, v.v. |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Sự khoan dung: | ± 1% |
Tấm nhôm tấm sơn PE PVDF 3003 3105 3.0mm 1600mm
| độ dày: | 0,1-3,0mm |
|---|---|
| Chiều rộng: | 100-1600mm |
| Chiều dài: | Theo yêu cầu của bạn |
PE PVDF Tranh Tấm nhôm màu 6.0mm Cuộn nhôm tráng màu chống kiềm
| tên sản phẩm: | Màu (lớp phủ) Nhôm cuộn/tấm |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000, Dòng 6000 |
| nóng nảy: | O-H112,T3-T8,T351-T851 |
Cuộn dây nhôm phủ màu PE PVDF để trang trí nội thất sáng sủa và đầy màu sắc
| tên sản phẩm: | cuộn / tấm nhôm sơn |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000, Dòng 6000 |
| nóng nảy: | O-H112,T3-T8,T351-T851 |
0.36mm African nhôm gạch cho mái nhà màu phủ nhôm cuộn chống ăn mòn
| Hợp kim/Lớp: | 3009 5008 6005 9005 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Độ dày: | 0,27 0,29 0,30 0,36 0,45 0,46mm |
Vòng cuộn nhôm phủ màu 3000 Series PE màu PVDF bán buôn
| ID cuộn dây: | 200/300/400/500, v.v. |
|---|---|
| Chiều rộng: | 10-1600mm |
| bóng: | Mờ, bóng, độ bóng cao |
PE PVDF sơn sẵn 1060 3003 3004 5052 Cuộn nhôm tráng màu cho vật liệu xây dựng
| Lớp phủ: | PE, PVDF |
|---|---|
| độ dày: | 0,1-6,0mm |
| chiêu rộng chiêu dai: | Theo yêu cầu của bạn |
3003 3004 3005 Vòng cuộn nhôm bọc màu bền cho cuộn cống
| Hợp kim: | 1050, 1060, 1100, 3003, 3004, 3105, v.v. |
|---|---|
| Tính khí: | O-H112 |
| Độ dày: | 0,2-3mm |
Tấm nhôm hạt gỗ PE PVDF Tấm phủ màu nhôm sơn phủ sẵn
| từ khóa: | tấm nhôm vân gỗ , tấm nhôm phủ pvdf , tấm nhôm phủ màu |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000, Dòng 6000 |
| Temper: | O-H112, T3-T8, T351-T851 |

