Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ pvdf aluminum painted coil ] trận đấu 87 các sản phẩm.
Cuộn nhôm tráng màu 3003 3004 Đã sơn sẵn 5052 Anodized 3.0mm
| Vật liệu: | nhôm |
|---|---|
| độ dày: | 0,2-3,0mm |
| Chiều rộng: | 10-2000mm |
Vòng cuộn nhôm Vòng cuộn nhôm Vòng cuộn nhôm có lớp phủ màu Vòng cuộn nhôm Vòng kim loại
| Alloy: | 1050 1100 3003 3004 5051 5052 6061 |
|---|---|
| nóng nảy: | O-H112,T3-T8,T351-T851 |
| Độ dày: | 0.2-6.5mm |
Polyester phủ sợi dây chuyền nhôm sơn / chất lượng cao 0.25-1.8mm dây chuyền nhôm sơn
| Đồng hợp kim: | Dòng 1000, 3000, 5000 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O, H14, H16, H18, H24, H26, H32 v.v. |
| Độ dày: | 0,2-8,0mm |
0.2mm-0.8mm 5052 5005 5083 5086 H12 Cuộn nhôm tráng màu
| Tên sản phẩm: | Cuộn nhôm sơn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Dòng 1xxx 3xxx 5xxx Cuộn nhôm sơn 1.0mm Cuộn nhôm tráng màu cho các chữ cái
| Từ khóa: | cuộn nhôm màu , cuộn nhôm phủ màu , cuộn nhôm màu |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | 1000series-8000series |
| Temper: | O-H112, T3-T8, T351-T851 |
Nhôm cuộn mạ màu gỗ 1050 3003 3004 3105
| từ khóa: | Cuộn nhôm tráng hạt gỗ, cuộn nhôm cán nguội |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim/Lớp: | Sê-ri 1000-7000 |
6.0mm 1100 H24 Cuộn nhôm tráng phủ màu pha sẵn
| Tên sản phẩm: | Cuộn nhôm tráng màu |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tấm nhôm sơn trước OEM ODM 6mm 5000 6000 Series
| Hợp kim: | 1000series-8000series |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 , T3-T8 |
| Độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
10mm đến 1600mm T3 T8 3105 Cuộn nhôm tráng màu
| Tên sản phẩm: | Cuộn nhôm tráng màu |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Kính Spacer Zebra sọc 1500mm Màu cuộn nhôm tráng
| Tên sản phẩm: | Cuộn nhôm tráng màu |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |

