Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ pvdf aluminum painted coil ] trận đấu 87 các sản phẩm.
3003 3004 3005 Vòng cuộn nhôm phủ màu cho tường rèm và trần nhà trong ngành xây dựng H14 H24
| Hợp kim: | 3003, 3004, 3005, sê -ri, v.v. |
|---|---|
| Temper: | H14, H24, etc |
| Độ dày: | 0,2-6mm, vv |
1000mm 1600mm 0,35mm Cuộn nhôm sơn phủ cho tường thang máy
| Tên sản phẩm: | Cuộn nhôm sơn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
3105 3005 PE màu cuộn dây nhôm hạt gỗ
| Tên sản phẩm: | Cuộn nhôm sơn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Cuộn nhôm trắng 24 inch cho khả năng chống ăn mòn cổng cuộn
| Tên sản phẩm: | Cuộn nhôm tráng màu |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Vòng cuộn nhôm bọc tấm kim loại in 3003 3104 3105 H16 4 x 8 cuộn cuộn
| Đồng hợp kim: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000, Dòng 6000 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Độ dày: | 0.2-6.5mm |
Chiều rộng 10mm Tấm nhôm sơn trước dày 0,3mm PE PVDF để xây dựng
| Hợp kim: | 1000series-8000series |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 , T3-T8 |
| Độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
1600mm 5052 Cuộn kim loại tấm nhôm tráng với logo tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | Cuộn nhôm tráng màu |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
3003 Vòng bọc nhôm cho Great Wall ACP 0.5x1200mm 0.6x1200mm
| Đồng hợp kim: | 3003 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112, v.v. |
| Độ dày: | 0,2mm--3,0mm |
3003 H14 Mill Hoàn thiện cuộn nhôm sơn để lợp mái và máng xối
| Tên sản phẩm: | Cuộn nhôm sơn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Đồ nội thất Màu xanh nhạt 1000mm Chiều rộng T8 Cuộn nhôm sơn
| Tên sản phẩm: | Cuộn nhôm sơn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |

