Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ embossed aluminum sheet ] trận đấu 632 các sản phẩm.
Tấm nhôm kim cương Tấm kiểm tra nhôm Tấm kiểm tra nhôm 3mm 8x4
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm kim cương Tấm tấm kiểm tra nhôm Tấm kiểm tra nhôm 3 mm Tấm kiểm tra nhôm 8x4 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Cống Nghi,Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
1060 1070 PE PVDF Coating Diamond Orange Peel Stucco Aluminium Coil
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000-8000 |
|---|---|
| tính khí: | Ô - H112 |
| độ dày: | 0,15mm-5,0mm |
1000 3000 5000 Series Stucco 0,3-0,8 mm Orange Peel Aluminium Embossed Sheet Plate
| hợp kim: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000, Dòng 6000 |
|---|---|
| tính khí: | O-H112, O/H14/H32/H24 |
| độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
Tấm kim cương đen 4x8 tấm nhôm kim cương tấm nhôm ca rô
| Từ khóa: | Tấm kim cương đen , Tấm nhôm ca rô , Tấm kim cương nhôm 4x8 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 , T3-T8 |
| Độ dày: | 0,15mm-5 mm |
Tấm kiểm tra nhôm 3mm 6mm 0,25 tấm nhôm kim cương 4x8 tấm
| từ khóa: | Tấm kiểm tra nhôm 3 mm Tấm kiểm tra nhôm 6 mm Tấm kim cương nhôm 0,25 Tấm 4x8 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Sàn nhôm Tấm nhôm 5 thanh tread Tấm nhôm tread
| Từ khóa: | Tấm sàn nhôm , Tấm bánh nhôm , Tấm nhôm 5 thanh |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi , Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tấm nhôm xử lý bề mặt dập nổi Khe cắt cạnh để trang trí
| Kỹ thuật chế biến: | Cán, đấm, v.v. |
|---|---|
| độ dày: | Theo yêu cầu của bạn |
| Chiều rộng: | Theo yêu cầu của bạn |
Tấm nhôm hợp kim 1060 Tấm nhôm 1050 H14 1100
| Từ khóa: | nhôm tấm 1050,1100 nhôm tấm , 1100 nhôm cuộn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Nhôm sê-ri 5xxx 5052 H32 6061 5083 Tấm nhôm cấp hàng hải cho thuyền
| Từ khóa: | nhôm 5052 giá mỗi kg,mảng nhôm cho tàu,mảng nhôm loại biển |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Nhà máy tấm nhôm 5000 Series Almg3 5754 Kết thúc cho trần lợp
| Từ khóa: | Tấm nhôm Almg3 5754 , Tấm nhôm hoàn thiện nhà máy , Tấm nhôm lợp trần |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Chứng chỉ: | ISO, chuẩn |

