Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ embossed aluminum sheet ] trận đấu 632 các sản phẩm.
5754 Tấm nhôm 5 thanh 5mm Tấm mẫu đã kiểm tra Tấm nhôm đã kiểm tra
| Từ khóa: | Tấm nhôm được kiểm tra , Tấm nhôm được kiểm tra , 5754 Tấm nhôm 5 thanh 5mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi , Trung Quốc |
| Kích thước mẫu: | Tùy chỉnh |
SGS 1xxx 3xxx 5xxx 8xxx Series Nhôm tấm kim cương Tấm nhôm dập nổi
| Tên sản phẩm: | Nhôm dập nổi kim cương |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
1xxx 3xxx 5xxx 6xxx 8xxx Dòng kim cương Tấm nhôm dập nổi 1.5mm Tấm nhôm Tread
| Từ khóa: | Nhôm nổi kim cương , Tấm nhôm ca rô , Tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi , Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Nhôm YongSheng |
1600mm 0,2mm Dập nổi Tấm nhôm hoàn thiện để trang trí
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm gương / cuộn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tấm nhôm 5mm Tấm nhôm 12mm Tấm nhôm 3003
| Từ khóa: | tấm nhôm 3003,12mm tấm nhôm , tấm nhôm 5mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Cuộn nhôm 1050 1060 1100 3003 3105 5052 6061 Cuộn nhôm
| từ khóa: | 1050 1060 1100 Cuộn nhôm , 3003 3105 Cuộn nhôm , 5052 6061 Cuộn nhôm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Gương phản xạ cao Tấm phản xạ nhôm Tấm nhôm được đánh bóng
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm phản chiếu gương, Cuộn tấm nhôm đánh bóng gương, Nhôm gương phản chiếu cao |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm 5mm 10mm Độ dày 1050 1060 1100 Tấm nhôm
| Từ khóa: | tấm nhôm dày 5mm , giá hợp kim nhôm 1060 , tấm nhôm 1100 , |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tấm nhôm 5052 Tấm nhôm 0,7mm Tấm kim loại nhôm tùy chỉnh
| Từ khóa: | tấm nhôm kim loại tùy chỉnh , tấm nhôm 0,7mm , tấm nhôm 5052 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tấm lợp nhôm Tấm nhôm mạ kẽm Tấm lợp nhôm dạng cuộn
| Từ khóa: | tấm lợp nhôm , tấm lợp nhôm dạng cuộn , tấm nhôm mạ kẽm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |

