Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ embossed aluminum sheet ] trận đấu 632 các sản phẩm.
Tấm nhôm 3mm Tấm nhôm 10mm Tấm nhôm 5x10
| Từ khóa: | Tấm nhôm 3 mm Tấm nhôm 10 mm Tấm nhôm 5x10 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209,EN573-1,GB/T3880.1-2006 |
Tấm nhôm mỏng 8x4 Tấm nhôm 6061 T6 Tấm nhôm
| Từ khóa: | Tấm nhôm mỏng , Tấm nhôm 8x4 , Tấm nhôm 6061 T6 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
Tấm nhôm 5052 Tấm nhôm tấm dày Tấm nhôm biển cho thuyền
| Từ khóa: | nhôm tấm dày , tấm nhôm tấm 5052 , tấm nhôm cấp hàng hải |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tấm lợp nhôm tấm lợp nhôm tùy chỉnh Tấm lợp nhôm kim loại
| Từ khóa: | tấm lợp nhôm sóng , tấm nhôm kim loại tùy chỉnh , Tấm lợp nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tấm giấy phép cuộn nhôm Tấm 1060 1100 1050 Hợp kim nhôm cho ngành công nghiệp
| Từ khóa: | Giá nhôm tấm cuộn , nhôm tấm 1050,1060 giá hợp kim nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
6061 Tấm nhôm 6mm Tấm nhôm 5mm Tấm nhôm 4mm
| Từ khóa: | Tấm nhôm 6061 , Tấm nhôm 5mm , Tấm nhôm 4mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
Độ dày 0,1mm đến 6,0mm H12 H18 H24 H26 H28 Cuộn nhôm tấm 1100 1060 1050 3003 5052 6063
| Từ khóa: | 0.1mm đến 6.0mm cuộn nhôm, H12 H18 H24 H26 H28 tấm/cuộn nhôm,1xxx 6xxx cuộn nhôm |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Sê-ri 1000—8000 |
| độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
Đánh bóng tùy chỉnh Tấm nhôm gương phản chiếu cao
| tên sản phẩm: | Tấm nhôm tráng gương hoàn thiện , Tấm nhôm đánh bóng tùy chỉnh , Tấm nhôm phản quang cao |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Đánh bóng tùy chỉnh Tấm nhôm hoàn thiện gương phản xạ cao
| tên sản phẩm: | Tấm nhôm tráng gương hoàn thiện , Tấm nhôm đánh bóng tùy chỉnh , Tấm nhôm phản quang cao |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Cuộn nhôm 4mm 6mm Dòng 6000 Cuộn nhôm
| Từ khóa: | Tấm nhôm 6061t6 , tấm nhôm cuộn, tấm kim loại nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim / Lớp: | 1000series-8000series |

