Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ embossed aluminum sheet checkered plate ] trận đấu 250 các sản phẩm.
0.5 mm Dải nhôm Dải nhôm cuộn Dải cho đóng gói tòa nhà công nghiệp
| Đồng hợp kim: | 1060 1070 1100 3003 3005 5052 6061 v.v. |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112, v.v. |
| Chiều rộng: | 3-2600mm |
Cuộn hợp kim nhôm 1050 Tấm cuộn dày 2mm 5mm
| từ khóa: | Cuộn nhôm 1050,Giá cuộn nhôm 2mm-5mm, |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| nóng nảy: | O-H112,T3-T8,T351-T851 |
DD DC 99,5% 1050 6061 Tấm nhôm cho bếp nấu sâu
| Tên sản phẩm: | tấm nhôm tròn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Quay DC CC Đĩa nhôm vẽ sâu cho kho nấu ăn
| Tên sản phẩm: | tấm nhôm tròn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Hợp kim 1060 đồng bằng nhôm tròn tròn rút sâu cho chiếu sáng công nghiệp
| Tên sản phẩm: | tấm nhôm tròn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Bán buôn trực tiếp tại nhà máy Cuộn nhôm 1060 Cuộn nhôm bề mặt tùy chỉnh
| từ khóa: | Nhôm Cuộn 1060, Nhà Máy Nhôm Cuộn 1060 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| nóng nảy: | O-H112,T3-T8,T351-T851 |
Vòng tròn nhôm 1000 Series hợp kim nhôm đĩa cho đèn và đèn lồng
| Đồng hợp kim: | 1050 1060 1070 1100 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Thickness: | 0.13-6.5mm |
Nhà sản xuất 5754 Cuộn nhôm cuộn Giá bán tại nhà máy
| từ khóa: | Cuộn nhôm 5754,Giá cuộn nhôm 5754, Nhà sản xuất cuộn nhôm 5754 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| dung sai: | Như yêu cầu của khách hàng |
Tấm nhôm Anodized 0,5mm 1,0mm Màu Trống Bạc Vàng Xanh Đỏ
| Bưu kiện: | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Sức chịu đựng: | Theo yêu cầu của bạn |
| Màu sắc: | Bạc, Sâm panh, Đen, Đồng, Vàng, v.v. |
Tấm nhôm Anodized 1060 1100 3003 5083 6061 1000mm
| Chiều rộng: | 1000mm-1500mm |
|---|---|
| giấy chứng nhận: | ISO, SGS, BV |
| nóng nảy: | O, H12, H14, H16, H18, H22, H24, H26, H32, H34, H36, H38, T4, T5, T6, T651 |

