Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ embossed aluminum sheet checkered plate ] trận đấu 250 các sản phẩm.
Bán buôn 8 - 50 Mic Nhôm Foil 8011 Cuộn nhôm cho khay
| từ khóa: | 8011 Nhôm cuộn, Nhôm Foll cho khay nhôm |
|---|---|
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
Cuộn nhôm công nghiệp dùng cho hộ gia đình / y tế 0,006 - 0,2mm H112
| Tên: | Nhôm lá cuộn |
|---|---|
| Kiểu: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| Chiều rộng: | 10 mm ~ 1500mm |
1050 3003 8011 Giấy nhôm cuộn Jumbo Cấp thực phẩm Giấy nhôm y tế 1500mm
| từ khóa: | Lá nhôm 1050, cuộn nhôm 8011, lá nhôm 3003 |
|---|---|
| Kiểu: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
1050 1060 8011 O Giấy nhôm cuộn Jumbo Cấp thực phẩm Giấy nhôm y tế 400mm
| Tên: | Nhôm lá cuộn |
|---|---|
| Kiểu: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
8011 H24 10mic Ống nhôm dày trong Bảng giấy Jumbo Roll cho bao bì
| hợp kim: | 8011 |
|---|---|
| tính khí: | H24 |
| độ dày: | 0,01mm |
Trần 5083 6061 Tấm hợp kim nhôm 4x8 Thiết kế cho tòa nhà
| Từ khóa: | Giá nhôm tấm 3003 , hợp kim nhôm 5083 , giá tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim / Lớp: | 1000series-8000series |
Tấm nhôm phủ sơn màu T851 cho vật liệu xây dựng
| Từ khóa: | Cuộn nhôm phủ màu , Tấm nhôm sơn , Tấm nhôm làm vật liệu xây dựng |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000, Dòng 6000 |
3004 Pin nhôm lá cuộn 45 Cm 3004 nhôm lá cuộn
| từ khóa: | pin nhôm lá , lá nhôm 3004 , lá nhôm ở dạng cuộn |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Thể loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
5083 H116 H321 Thuyền đóng tàu Tấm hợp kim nhôm Tấm nhôm cấp biển
| Từ khóa: | 5083 h116 Bảng hợp kim nhôm,Bảng hợp kim nhôm lớp biển,5083 h321 Bảng hợp kim nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209,EN573-1,GB/T3880.1-2006 |
Tấm nhôm cuộn 5754 5052 5083 6061 6083 Tấm hợp kim nhôm Tấm nhôm 8 x 4
| từ khóa: | Tấm nhôm 8 x 4 , tấm nhôm 5754 , tấm nhôm cuộn 5052 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |

