Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ embossed aluminum sheet checkered plate ] trận đấu 250 các sản phẩm.
ASTM 6063 T6 Bảng nhôm Bảng nhôm lớp biển để sử dụng trên tàu
| Dòng: | Dòng 6000 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | T4, T6, T651, v.v. |
| Độ dày: | 0,15-6,0mm |
1000 3000 5000 6000 8000series 4 × 8 inch tấm nhôm Dễ dàng vận chuyển và lắp đặt
| Đồng hợp kim: | 1000 3000 5000 6000 8000Series |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112, T3-T8 |
| Độ dày: | 0,18-8mm |
Cuộn nhôm 5086 5a02 Nhôm cuộn 5052 h32 5005 h24 Nhôm cuộn Cuộn nhôm
| từ khóa: | cuộn nhôm 5005 5052,5005 cuộn nhôm h24 , 5005 cuộn nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Ứng dụng: | tấm lợp, trần, tấm ốp, máng xối, tường mặt tiền, v.v. |
Hợp kim 6063 6061 t6 t4 Nhôm cuộn Nhôm tấm cuộn
| từ khóa: | Cuộn nhôm 6063 6061 t6 t4 , cuộn hợp kim nhôm 6061 , cuộn nhôm 6063 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Ứng dụng: | tấm lợp, trần, tấm ốp, máng xối, tường mặt tiền, v.v. |
Bảng nhôm 1000 Series Bảng nhôm công nghiệp Nhôm tinh khiết
| Vật liệu: | Dòng 1000 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
3mm 4mm 1100 3003 5083 6061 Kính đánh bóng phản xạ nhựa nhôm đúc bọc
| Tên: | gương bóng |
|---|---|
| Đồng hợp kim: | 1100/1050/1060/3003/3004/3005/5005/6061, v.v. |
| Nhiệt độ: | O H12 H14 H16 H18 H19 H24 H32 T6, v.v. |
Ống cuộn nhôm phủ Ống cuộn giấy nhôm PE PVDF màu Ống cuộn nhôm cho ACP
| Tên sản phẩm: | Cuộn cuộn nhôm màu |
|---|---|
| Đồng hợp kim: | Dòng 1000 3000 5000 6000 |
| Nhiệt độ: | O-H112, v.v. |
1000 Series High Reflective Aluminum Sheet Mirror Polished Aluminum Sheet Coil (Thiên 1000: tấm nhôm phản xạ cao)
| Alloy: | Dòng 1000 |
|---|---|
| nóng nảy: | O-H112 |
| Độ dày: | 0,1-5,0mm |
Tấm kim cương nhôm 1050 Tấm nhôm có hoa văn hoa văn nổi
| Từ khóa: | Tấm nhôm dập nổi 1050, Tấm kim cương nhôm 1050, Tấm nhôm kiểm tra 1100 |
|---|---|
| hợp kim: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
| tính khí: | O-H112, O/H14/H32/H24 |
Tấm kim cương nhôm T851 5 thanh 1000 tấm nhôm
| từ khóa: | tấm kiểm tra nhôm 5 bar 1000,tấm kiểm tra nhôm 1000,Tấm rô nhôm và trọng lượng tấm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |

