Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ embossed aluminum sheet checkered plate ] trận đấu 250 các sản phẩm.
Lá nhôm cuộn 10 micron 8011 Con lăn lá nhôm Lá nhôm gia dụng cấp thực phẩm
| Tên: | Nhôm lá cuộn |
|---|---|
| Mục: | Nhà cung cấp Giấy nhôm phục vụ ăn uống, Giấy nhôm bạc, Giấy nhôm gia dụng đóng gói thực phẩm |
| Kiểu: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
5052 6061 Tấm nhôm tấm SGS T6 6063 7075 2mm 3mm 4mm
| độ dày: | 0,1mm-20mm |
|---|---|
| Chiều rộng: | 10mm-2200mm |
| Chiều dài: | Theo yêu cầu của bạn |
Cuộn nhôm lá mỏng 1235 3003 5052 8006 8011 Con lăn lá nhôm cấp thực phẩm
| Tên: | Nhôm lá cuộn |
|---|---|
| Mục: | Nhà cung cấp Giấy nhôm phục vụ ăn uống, Giấy nhôm bạc, Giấy nhôm gia dụng đóng gói thực phẩm |
| Kiểu: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
Tấm nhôm trắng tinh khiết dày 0,8mm 3003 H14 ASTM B209
| Từ khóa: | tấm nhôm trống, tấm nhôm 0,8mm, tấm nhôm nguyên chất |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Bán buôn 8-50 Mic nhôm cuộn 1050 cho Khay Mill hoàn thiện
| Từ khóa: | Cuộn lá nhôm cho khay nhôm, Lá nhôm 8 Micron, Lá nhôm 1050 |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Loại hình: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
Giấy nhôm cuộn 38 micron 300 mm 3003 3004 3105 Giấy nhôm cuộn thực phẩm cấp Jumbo
| Từ khóa: | Giấy nhôm dạng cuộn , Giấy nhôm cuộn Jumbo , lá nhôm 38 micron |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Loại hình: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
Cuộn giấy nhôm 35 Micron cho bao bì thực phẩm 1235 Lá nhôm rộng 18 inch
| Từ khóa: | Nhôm lá cuộn để đóng gói, lá nhôm 35 Micron, lá nhôm 1235 215 mm |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Kiểu: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
5 \ 6 Series Lá nhôm cuộn Lá băng công nghiệp gia dụng 1600mm
| Tên: | Giấy nhôm |
|---|---|
| Kiểu: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| độ dày: | 0,006 mm ~ 0,2 mm(Theo yêu cầu của khách hàng) |
Lớp giấy nhôm rộng 10mm 1500mm Đặc biệt cho bao bì
| hợp kim: | 1235, 8011 |
|---|---|
| độ dày: | 5-9micron |
| tính khí: | Ô ~ H112 |
Giấy nhôm 35 Micron Giấy nhôm dày 215 mm Chiều rộng 1235 Cuộn lá nhôm cấp thực phẩm để đóng gói
| Từ khóa: | Cuộn lá nhôm để đóng gói, Lá nhôm 35 Micron, Lá nhôm 1235 Chiều rộng 215 mm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Loại hình: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |

