Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ embossed aluminum sheet 5052 ] trận đấu 427 các sản phẩm.
Cuộn nhôm phản quang chiếu sáng 1060 H12 gương với màng
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | 1000 Series, 3000 Series, 5000 Series |
| Nhiệt độ: | O-H112 |
Anodized 3mm 6mm 8mm 6082 6063 Tấm nhôm gương được đánh bóng
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm anodized |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Nhôm cuộn Sản xuất nhôm tấm Coil 1100 1050 1060 Nhôm cuộn hợp kim cho Can
| Từ khóa: | Cuộn nhôm cho Can, Cuộn nhôm tấm, cuộn hợp kim nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim / Lớp: | A1050, A1060, A1070, A1100 |
Tấm nhôm gương chủ yếu được sản xuất từ hợp kim dòng 1xxx, 3xxx và 5xxx
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000-8000 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O - H112 , T3 - T8 , T351 - T851 |
| Độ dày: | 0,2mm - 6,0mm |
1050HO A3003 Nhôm tròn Đĩa tròn Tấm nhôm Chảo Đĩa nhôm cho dụng cụ nấu ăn
| Tên sản phẩm: | Nhôm tròn 1050HO nhôm, chảo nhôm tấm, đĩa nhôm cho dụng cụ nấu ăn |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Độ dày: | 0,3mm-6,0mm |
5052 H36 Tấm nhôm rô to dày 2mm Tấm nhôm dày 3mm
| Từ khóa: | Bảng mỏng nhôm 3mm,mỏng mỏng nhôm 5052 H36 mỏng nhôm 2mm |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | 1100, 1145, 1050, 1060, 3003, 3004, 3005, 3102, 5052, 5A02, 5754 |
| tính khí: | Ô - H112 |
Tấm nhôm biển 5754 5052 H32 Tấm nhôm 4mm cho xe kéo
| từ khóa: | tấm nhôm biển , tấm nhôm cho xe kéo , tấm nhôm 5052 h32 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
Nhôm sê-ri 5xxx 5052 H32 6061 5083 Tấm nhôm cấp hàng hải cho thuyền
| Từ khóa: | nhôm 5052 giá mỗi kg,mảng nhôm cho tàu,mảng nhôm loại biển |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm dày 5052 5083 6061 Tấm nhôm cho thuyền
| Từ khóa: | Đĩa dày nhôm,6061 tấm nhôm,5052 5083 tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ISO, RoHS |
Độ dày 2mm 4mm Tấm nhôm 6061 T6 5052 5083 A6061 Tấm hợp kim nhôm
| Từ khóa: | 6061 tấm kim loại nhôm , tấm nhôm 5052 5083 6061,2mm độ dày 6061 t6 tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |

