Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ embossed aluminum sheet 5052 ] trận đấu 427 các sản phẩm.
Gia dụng 6 Micron Nhôm Foil Jumbo Cuộn 150m Bao bì không mùi
| Từ khóa: | Lá nhôm 6 micron , Nhà nhập khẩu lá nhôm , Lá nhôm để đóng gói |
|---|---|
| Loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
| Độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
3004 PE Màu cuộn nhôm tráng T8 Nhiệt độ chống phai màu
| Tên sản phẩm: | Cuộn nhôm tráng màu |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Khả năng lớn nhựa nhựa nhôm dài / vòng 12 LB container với bảng
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
|---|---|
| Thương hiệu: | YONGSHENG |
| Màu sắc: | Bạc, vàng, đen, tùy chỉnh |
1 3 tấm bốc hơi bàn Pan tấm nắp - 100 hộp 64 oz
| Tên: | 1 3 tấm nồi bếp hơi nước |
|---|---|
| Kích thước trên cùng: | 12-5/8" x 6-1/2" |
| Kích thước cao nhất: | 11-1/2" x 5-1/2" |
Tấm nhôm trắng tinh khiết dày 0,8mm 3003 H14 ASTM B209
| Từ khóa: | tấm nhôm trống, tấm nhôm 0,8mm, tấm nhôm nguyên chất |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
8011 Bao bì thực phẩm Cuộn giấy nhôm 1500mm Chiều rộng ASTM B209
| Từ khóa: | Lá nhôm 8011, Giá lá nhôm, Bao bì thực phẩm bằng lá nhôm |
|---|---|
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| Độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |

