Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ embossed aluminum sheet 5052 ] trận đấu 430 các sản phẩm.
1050HO A3003 Nhôm tròn Đĩa tròn Tấm nhôm Chảo Đĩa nhôm cho dụng cụ nấu ăn
| Tên sản phẩm: | Nhôm tròn 1050HO nhôm, chảo nhôm tấm, đĩa nhôm cho dụng cụ nấu ăn |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Độ dày: | 0,3mm-6,0mm |
5052 H36 Tấm nhôm rô to dày 2mm Tấm nhôm dày 3mm
| Từ khóa: | Bảng mỏng nhôm 3mm,mỏng mỏng nhôm 5052 H36 mỏng nhôm 2mm |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | 1100, 1145, 1050, 1060, 3003, 3004, 3005, 3102, 5052, 5A02, 5754 |
| tính khí: | Ô - H112 |
Nhôm sê-ri 5xxx 5052 H32 6061 5083 Tấm nhôm cấp hàng hải cho thuyền
| Từ khóa: | nhôm 5052 giá mỗi kg,mảng nhôm cho tàu,mảng nhôm loại biển |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Độ dày 2mm 4mm Tấm nhôm 6061 T6 5052 5083 A6061 Tấm hợp kim nhôm
| Từ khóa: | 6061 tấm kim loại nhôm , tấm nhôm 5052 5083 6061,2mm độ dày 6061 t6 tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Hợp kim nhôm 1050 1100 3003 5052 6061 7075 8011 Tấm nhôm 5mm 10mm
| Từ khóa: | tấm nhôm 5052 , tấm nhôm 5mm , tấm nhôm 10mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
3003 3105 5052 Nhà cung cấp kim loại tấm nhôm Bán buôn 4x8
| từ khóa: | nhôm tấm 3003,tấm nhôm 3105,bán buôn nhôm tấm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
5052 Nhôm tấm kim loại 0,1mm 0,2mm 0,3mm 0,7mm Nhà máy tấm H32
| từ khóa: | Nhôm tấm H32,Tấm nhôm 5052,Nhà máy sản xuất tấm nhôm 0.1mm |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | 5052 |
| nóng nảy: | O - H112 , T3 - T8 , T351 - T851 |
Tấm nhôm hợp kim 1060 Tấm nhôm 1050 H14 1100
| Từ khóa: | nhôm tấm 1050,1100 nhôm tấm , 1100 nhôm cuộn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Nhà máy tấm nhôm 5000 Series Almg3 5754 Kết thúc cho trần lợp
| Từ khóa: | Tấm nhôm Almg3 5754 , Tấm nhôm hoàn thiện nhà máy , Tấm nhôm lợp trần |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Chứng chỉ: | ISO, chuẩn |
Vữa nhôm tấm Coil Gutter Coil Nhôm cuộn dày
| Từ khóa: | cuộn máng xối bằng nhôm , độ dày cuộn nhôm , Cuộn nhôm tấm vữa |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi , Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |

