Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ embossed aluminum foil sheets ] trận đấu 232 các sản phẩm.
Tấm nhôm Anodized 1060 1100 3003 5083 6061 1000mm
| Chiều rộng: | 1000mm-1500mm |
|---|---|
| giấy chứng nhận: | ISO, SGS, BV |
| nóng nảy: | O, H12, H14, H16, H18, H22, H24, H26, H32, H34, H36, H38, T4, T5, T6, T651 |
Hộp nhựa nhựa dùng một lần phục vụ ẩm thực nhựa nhôm phục vụ cho các hoạt động của bữa tiệc
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
|---|---|
| Hình dạng: | hình chữ nhật |
| Màu sắc: | bạc |
2270ml Oval nhựa nhôm đĩa ăn tối cá chảo nhựa nướng hộp BBQ
| Nguồn gốc: | Henan, Trung Quốc |
|---|---|
| Loại quy trình: | dập |
| Đơn đặt hàng tùy chỉnh: | Chấp nhận. |
Vòng nhôm giấy pizza nướng nướng / khay với nhựa / giấy / giấy nắp
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
|---|---|
| Đặt hàng Cuatom: | Chấp nhận. |
| Sử dụng: | Sử dụng tại nhà, mang đi |
8011 1235 1100 Cuộn giấy nhôm Jumbo 0,08 - 0,15mm Cấp thực phẩm
| từ khóa: | Nhôm lá cuộn để đóng gói, lá nhôm 35 Micron, lá nhôm 1235 215 mm |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Kiểu: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
Tấm nhôm Anodized 5052-H38 5005 H34 5754 Tấm nhôm kim loại cho dấu hiệu
| Từ khóa: | nhôm cuộn , giá nhôm tấm 4x8 , nhôm tấm làm bảng hiệu |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
8006 8021 8079 Cuộn giấy nhôm 11 Micron Nhôm cuộn Jumbo
| Từ khóa: | Lá nhôm 8021,Giá cuộn nhôm 8006,lá nhôm 11 Micron |
|---|---|
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
Đĩa kim cương nhôm 1050 1100 3003 5052 Bảng nhôm đúc
| Alloy: | 1000 Series, 3000 Series, 5000 Series, 6000 Series tấm nhôm |
|---|---|
| nóng nảy: | O-H112, v.v. |
| Độ dày: | 0.2mm, 1.5mm, 2mm, 3mm, 5mm, tùy chỉnh |
Xác thực phẩm bọc giấy bạc thân thiện với môi trường hộp ăn trưa
| Ứng dụng: | Nhà hàng, Nhà hàng, Hãng hàng không, Khách sạn, Nhà hàng |
|---|---|
| Tính năng: | Thân thiện với môi trường |
| Kích thước: | Kích cỡ khác nhau có sẵn |
Nhà cung cấp tấm nhôm 3003 5083 H111 Tấm nhôm tấm cuộn
| từ khóa: | nhà cung cấp tấm nhôm , tấm nhôm 5083 h111 , tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |

