Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ embossed aluminum foil sheets ] trận đấu 232 các sản phẩm.
300ml 1000ml bạc Tin nhôm phục vụ Trys thực phẩm đóng gói nhôm thùng với nắp
| Chất liệu hàng: | Lá nhôm 3003, 3004 |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, Vàng, Tùy chỉnh |
| Hình dạng: | hình chữ nhật |
273x165mm Sơn bếp Chất dùng nặng Bao bì thực phẩm Vòng giấy nhôm
| Vật liệu: | Lá nhôm nhiệt độ 8011 O |
|---|---|
| Độ dày: | 10-25 micron hoặc có thể TÙY CHỈNH |
| Loại: | Cuộn hoặc tấm |
Foil Ramekins Vòng Foil Pans lò vi sóng tường mịn cho tấm nồi
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
|---|---|
| Kích thước: | 84x75x54mm |
| Hình dạng: | Vòng |
8011 1235 1100 Nhà máy sản xuất ống kính nhôm cuộn Jumbo cuộn 0,08 - 0,15mm
| Từ khóa: | Cuộn lá nhôm để đóng gói, Lá nhôm 35 Micron, Lá nhôm 1235 215 mm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Loại hình: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
Bàn hơi nước nhôm nông 9 x 13 " ốp nhựa hộp chứa nửa kích thước hình chiều dài
| Đồng hợp kim: | 3003, 3004, 8011, v.v. |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Màu sắc: | Bạc, Vàng, Tùy chỉnh |
1 3 tấm bốc hơi bàn Pan tấm nắp - 100 hộp 64 oz
| Tên: | 1 3 tấm nồi bếp hơi nước |
|---|---|
| Kích thước trên cùng: | 12-5/8" x 6-1/2" |
| Kích thước cao nhất: | 11-1/2" x 5-1/2" |
1L vòng nhôm nồi nồi mỏng nhôm tấm nồi vòng thùng
| tên: | Thùng nhôm tròn 1L |
|---|---|
| Chiều kính: | 213mm |
| Công suất: | 1020ml |
Các thùng chứa nhôm tròn dùng một lần 4300ML Capacity For Customer Requirements
| Nguồn gốc: | Henan, Trung Quốc |
|---|---|
| Đồng hợp kim: | Hợp kim cấp thực phẩm 8011 hoặc 3003 |
| Nhiệt độ: | Ô, H14 |
Cuộn dây nhôm 0,1mm 3mm 1series 3series 5series 6series 8series Cán nóng
| Tên: | cuộn dây nhôm |
|---|---|
| Giấy chứng nhận: | ISO, RoHS |
| dung sai: | Như yêu cầu của khách hàng |
Sử dụng nóng và lạnh Thẻ giấy bạc Nhựa nhôm Chất chứa thực phẩm
| Tên sản phẩm: | Chảo nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| Alloy: | 8011 3003 |

