Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ embossed aluminum foil sheets ] trận đấu 232 các sản phẩm.
Chất chứa nhôm loại thực phẩm dùng một lần 450ml Và 800ml Thẻ nhôm bằng nhựa với nắp nhựa cho bao bì thực phẩm
| Sử dụng: | bao bì thực phẩm |
|---|---|
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
| OEM: | Có sẵn |
3105 Cuộn và dải nhôm / nhôm Aluminiu cho máy biến áp loại khô
| Tên: | Dải nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc:: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | Yongsheng Aluminum Industry Co., Ltd. |
Tấm hợp kim nhôm 6061 cường độ cao Tấm H32 Tấm 350mm để đóng gói
| từ khóa: | tấm nhôm |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý: | Uốn, trang trí, hàn, đục lỗ, cắt |
| nóng nảy: | Ô - H112 |
8.6 X 6.6 inch Deep Pan Thể chứa nhựa nhôm tái sử dụng
| Tên: | Thùng nhôm hình chữ nhật |
|---|---|
| Màu sắc: | bạc |
| Chiều dài: | 8,66 inch |
Chất chứa 380ml nhôm nhựa hộp ăn trưa với nắp hình chữ nhật / tròn
| Alloy: | 3003/8011 |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhôm |
| Công suất: | 380 ml/11,8 oz |
1LB Aluminium Foil Long Lunch Box Take-Out Pan cho thùng chứa thực phẩm đa năng
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
|---|---|
| Alloy: | 3003, 3004, 8011 |
| Tăng lên: | 148x122mm (5,83x4,80") |
1 2 Kích thước Foil 4 Extra Deep Steam Table Pan Aluminium Steam Table Roaster Pan
| Tên: | Thùng nồi hơi hơi cực sâu kích thước nửa |
|---|---|
| Kích thước trên cùng: | 123⁄4 inch x 103⁄8 inch |
| Kích thước cao nhất: | 113⁄4 inch x 91⁄2 inch. |
Một lần sử dụng nướng nướng nướng nướng nướng nướng nướng nướng
| Tên sản phẩm: | Đĩa nướng BBQ bằng nhựa nhôm |
|---|---|
| Kích thước: | 450x300x26mm |
| Trọng lượng: | 56 gam |
200ml 260ml Lớp giấy dùng một lần nướng trứng Tart Cake Cups Lớp giấy nhôm Tart Pan
| Vật liệu thô: | 3003 3004 8011 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | Ô, H14 |
| Độ dày: | 0.06mm, 0.08mm, tùy chỉnh |
20ft Long Aluminium Food Foil Container Thang nhựa dùng một lần với nắp nhựa
| Tên sản phẩm: | YSA-RE185 |
|---|---|
| Vật liệu thô: | Giấy nhôm |
| Kích thước: | 185x135x50mm |

