Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ durable aluminum sheet plate ] trận đấu 137 các sản phẩm.
5005 5052 5083 Đĩa hình tròn nhôm tấm tròn nhôm Wafer
| Đồng hợp kim: | 5005 5052 5083 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O, H14, H16, H18, H24, H26, H32 v.v. |
| Chiều kính: | 80-1000mm |
Dải hợp kim nhôm 0,1mm 1050 1060 1070 1100 3A21 3003
| xử lý bề mặt: | Hoàn thiện Mill, Anodizing, sơn tĩnh điện, chải, đánh bóng, phun cát, v.v. |
|---|---|
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
| Sức chịu đựng: | ±0,02mm |
1060 3003 3004 5052 Cuộn nhôm sơn trước Cuộn phủ màu
| Màu sắc: | Dòng Ral hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | Tấm lợp, Tấm ốp tường, Trần, Bảng quảng cáo |
| giấy chứng nhận: | ISO9001, SGS, CE, CTC |
Dải cuộn cuộn cuộn cuộn cuộn cuộn cuộn cuộn cuộn cuộn cuộn cuộn cuộn cuộn cuộn cuộn cuộn
| Màu sắc: | Dòng Ral hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Chiều rộng: | Theo yêu cầu của bạn |
| giấy chứng nhận: | ISO9001, SGS, CE, CTC |
90% phản xạ cao gương đánh bóng nhôm gương cuộn phim cuộn
| Số mô hình: | 1050 1060 1070 1100 3003 5052 5083 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Chiều rộng: | 40mm-1270mm |
1060 1100 Mill Kết thúc Dải nhôm cuộn H112 Độ dày 0,2mm
| moq: | 1 tấn |
|---|---|
| độ dày: | 0,1-6,0mm |
| Chiều rộng: | Theo yêu cầu của bạn |
1050 H18 Vòng cuộn nhôm 3105 O Độ nóng 0,3mm-6mm cho mái nhà Chiều rộng 1000mm-1500mm
| Tên: | 1050 H18 cuộn nhôm 3105 o Temper |
|---|---|
| Nhiệt độ: | Ô - H112 |
| Độ dày: | 0,2mm-8,0mm |
1.0mm H14 3003 Lớp gương Vòng cuộn nhôm phản xạ cao tấm kết thúc gương
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | 1000 Series, 3000 Series, 5000 Series |
| Nhiệt độ: | O-H112 |
Hộp nhựa nhựa dùng một lần phục vụ ẩm thực nhựa nhôm phục vụ cho các hoạt động của bữa tiệc
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
|---|---|
| Hình dạng: | hình chữ nhật |
| Màu sắc: | bạc |
50 Gauge BBQ nhôm giấy nướng Pan nướng Tin giấy nướng
| Tên: | Chảo nướng hình chữ nhật |
|---|---|
| Trọng lượng: | 11,0lb |
| Chiều rộng: | 14 inch |

