Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ durable aluminum sheet plate ] trận đấu 137 các sản phẩm.
Hợp kim 1000 Độ dày 0,1mm 5mm Bảng kim loại nhôm bền cho các thành phần điện và các dự án kỹ thuật cơ khí
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| hợp kim: | 1000, 3000, 5000, 6000 Series |
| tính khí: | O ~ h112 |
Cuộn nhôm sơn trước Màu cuộn nhôm tráng nhôm Tấm nhôm sơn
| Từ khóa: | Cuộn nhôm sơn sẵn , Cuộn nhôm tráng màu , Tấm nhôm sơn |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000, Dòng 6000 |
| Temper: | O-H112, T3-T8, T351-T851 |
Tấm nhôm 5052 Tấm nhôm tấm dày Tấm nhôm biển cho thuyền
| Từ khóa: | nhôm tấm dày , tấm nhôm tấm 5052 , tấm nhôm cấp hàng hải |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
3000 Đồng nhôm tấm tấm bất kỳ chiều dài tùy chỉnh kích cỡ nhẹ bền chống ăn mòn vật liệu
| Hợp kim hay không: | là hợp kim |
|---|---|
| Ứng dụng: | tấm lợp, trần, tấm ốp, máng xối, v.v. |
| Giấy chứng nhận: | SGS, ISO, RoHS, v.v. |
Vật liệu kim loại tấm nhôm hoàn thiện cho chế tạo công nghiệp và sử dụng cấu trúc hạng nặng
| hợp kim: | 1000, 3000, 5000, 6000 Series |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Hoàn thiện nhà máy |
| Tiêu chuẩn chất lượng: | ASTM B209, EN573-1 |
6061 6063 7075 T6 Tấm nhôm / 6061 6063 7075 T6 Tấm nhôm
| Từ khóa: | Tấm nhôm 6061 , 6063 Tấm nhôm , 7075 T6 tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
6061 6082 t6 Tấm nhôm kim loại 6mm 25mm Super Duralumin 6063 t651 Tấm nhôm
| Từ khóa: | Đĩa nhôm, tấm nhôm 6061, tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| hợp kim nhôm: | 6061, 6063 |
Bảng nhôm cho tấm ruồi mật ong tấm đáy 0,1 đến 2mm sức mạnh cao bền tùy biến
| Đồng hợp kim: | 1100, 3004, v.v. |
|---|---|
| Nhiệt độ: | H19, vv |
| Độ dày: | 0,1-2mm |
Các nhà sản xuất nhôm anodized 2mm 3mm 5mm 10mm Mảng nhôm Giá mảng nhôm
| Vật liệu: | nhôm anodized |
|---|---|
| nóng nảy: | O, H12, H14, H16, H18, H22, H24, H26, H32, H34, H36, H38, T4, T5, T6, T651 |
| độ dày: | 0,2mm-20mm |
Tấm nhôm tấm sơn PE PVDF 3003 3105 3.0mm 1600mm
| độ dày: | 0,1-3,0mm |
|---|---|
| Chiều rộng: | 100-1600mm |
| Chiều dài: | Theo yêu cầu của bạn |

