Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ durable aluminum sheet plate ] trận đấu 137 các sản phẩm.
Tấm nhôm chống trượt 5052, tấm kim cương nhôm, nhà sản xuất Trung Quốc cho ốp lát kiến trúc
| Từ khóa: | Tấm nhôm ca rô 5052, Tấm kim cương nhôm 5052 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Xây dựng, Ván sàn, Tủ lạnh, tủ rượu, tủ bếp, v.v. |
| tính khí: | O-H112, O/H14/H32/H24 |
Tấm nhôm caro 5 vạch tùy chỉnh 0.8*1220*2440 3003 5754 cho sàn thang máy
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000-8000 |
|---|---|
| tính khí: | Ô - H112 |
| Xử lý: | Cắt, uốn, đấm, v.v. |
1060 1070 H12 Gương Nhôm Chiếu Sáng Cuộn Tấm Nhôm Phản Quang Có Phim
| Tên sản phẩm: | 1060 1070 H12 Gương Nhôm Chiếu Sáng Cuộn Tấm Nhôm Phản Quang Có Phim |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000-8000 |
| Nhiệt độ: | O - H112 , T3 - T8 , T351 - T851 |
Tấm lợp mái có độ dày 1mm 0,5mm Hợp kim nhôm 1050 1100 3003 3105 Tấm nhôm cho mái nhà
| từ khóa: | tấm lợp nhôm , tấm nhôm 3105 , hợp kim nhôm 3003 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
Tấm nhôm gương chủ yếu được sản xuất từ hợp kim dòng 1xxx, 3xxx và 5xxx
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000-8000 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O - H112 , T3 - T8 , T351 - T851 |
| Độ dày: | 0,2mm - 6,0mm |
Tấm kim cương nhôm 6061 Tấm nhôm dày 0,13 - 6,5mm
| từ khóa: | Tấm nhôm ca rô 6061, Tấm gai nhôm, Tấm kim cương nhôm 0,13-6,5mm |
|---|---|
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000-8000 |
1 4 Đĩa kim cương nhôm 18 X 36 inch 6061 - Đĩa đệm nhôm T6
| Lớp hợp kim: | 6061 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | T4, T8, T112, v.v. |
| Độ dày: | 0,12-1,2mm |
3003 5052 5083 6061 Tấm nhôm chống trượt hoa văn kim cương Kim loại nhôm
| Từ khóa: | Tấm nhôm không trượt |
|---|---|
| tính khí: | O-H112 |
| Kiểu: | Tấm/cuộn dây |
Gương phản xạ cao Tấm phản xạ nhôm Tấm nhôm được đánh bóng
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm phản chiếu gương, Cuộn tấm nhôm đánh bóng gương, Nhôm gương phản chiếu cao |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm kiểm tra nhôm 5 thanh Tấm nhôm AA1100 Tấm nhôm rô to cho sàn thang máy
| Từ khóa: | Tấm nhôm hoa văn,Tấm nhôm rô cho thang máy,Sàn mạ nhôm kiểm tra 5 thanh, |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | 1100, 1145, 1050, 1060, 3003, 3004, 3005, 3102, 5052, 5A02, 5754 |
| tính khí: | Ô - H112 |

