Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ durable aluminum sheet plate ] trận đấu 137 các sản phẩm.
Xây dựng 3000 Series 3003 Tròn tròn nhôm tráng men cứng Anodizing
| Tên sản phẩm: | Vòng tròn nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tấm nhôm Anodized 0,5mm 1,0mm Màu Trống Bạc Vàng Xanh Đỏ
| Bưu kiện: | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Sức chịu đựng: | Theo yêu cầu của bạn |
| Màu sắc: | Bạc, Sâm panh, Đen, Đồng, Vàng, v.v. |
Lò nướng nhựa nhựa lớn nấu ăn bên ngoài bên ngoài hình chữ nhật nhôm nhựa chứa
| Điểm: | Các nồi nướng bằng giấy thép lớn |
|---|---|
| Hình dạng: | hình chữ nhật |
| Công suất: | Khoảng 6000ml |
1060 1235 1145 3004 5052 8006 8011 Giấy nhôm cuộn giấy nhôm
| từ khóa: | 8011 lá nhôm, giấy almunium cuộn giấy nhôm, lá nhôm 3004 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Thể loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
1050 3003 8011 Giấy nhôm cuộn Jumbo Cấp thực phẩm Giấy nhôm y tế 1500mm
| từ khóa: | Lá nhôm 1050, cuộn nhôm 8011, lá nhôm 3003 |
|---|---|
| Kiểu: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
1050 1060 8011 O Giấy nhôm cuộn Jumbo Cấp thực phẩm Giấy nhôm y tế 400mm
| Tên: | Nhôm lá cuộn |
|---|---|
| Kiểu: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
Giấy nhôm cuộn thực phẩm cấp 1060 3003 5052 8006 8011 cho y tế
| Tên: | Nhôm lá cuộn |
|---|---|
| Mục: | Nhà cung cấp Giấy nhôm phục vụ ăn uống, Giấy nhôm bạc, Giấy nhôm gia dụng đóng gói thực phẩm |
| Kiểu: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
Thùng nồi nhôm với các kích thước khác nhau OEM có sẵn
| Độ dày: | 0,02-0,04mm |
|---|---|
| Tính năng: | Thân thiện với môi trường |
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
3003 3004 8011 Thùng nhựa nhôm dùng một lần với nắp
| Chất liệu hàng: | 3003 3004 8011, v.v. |
|---|---|
| Hình dạng điển hình: | Tròn, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước: | Có thể tùy chỉnh hơn 200 kích cỡ |
Cuộn nhôm lá mỏng Jumbo 1235 3003 5052 8006 8011 Con lăn lá nhôm cấp thực phẩm
| Tên: | Nhôm lá cuộn |
|---|---|
| Mục: | Nhà cung cấp Giấy nhôm phục vụ ăn uống, Giấy nhôm bạc, Giấy nhôm gia dụng đóng gói thực phẩm |
| Kiểu: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |

